Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kanisa la kiroho

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chokochoko, Jan 24, 2012.

  1. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu wana MMU mie ni mgeni kidogo hapa dar natafuta kanisa la kiroho la kwenda kuabudu, kutokana na tuhuma zinazoendelea ambazo sio nzuri kiukweli kuhusu haya makanisa nimekuwa nikijiuliza kila siku kanisa lipi niwe naenda . naombeni kwa wote wanaoyaelewa haya makanisa anijuze
     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nenda kwa Mzee wa Upako!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unaishi maeneo gani?
    Na staus yako kifedha ikoje?

    Maarufu hapa dar
    kakobe - walofulia(sinza, karibu na mlimani city)
    mwingira - middle klasi(Mwenge???)

    kuna fernandes- civilised, sijui location

    mzee wa upako - mixer(Ubungo kibangu)

    Mch, Mh, Dk rwakatare - matawi ya juu(mikocheni)
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna wale wa ubungo kuelekea kimara, wamejikita kwenye kuumbua wachawi, ukivuka Tanesco ubungo kama unaenda kimara.
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    njoo kanisani kwetu jumapili mchungaji alituombea wote tutakuwa na magari mapya yeye tayari keshanunua range-rover,,,au unataka kanisa la aina gani mkuu???
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Vipi ukipata la KIMWILI JIRANI NA UNAPOISHI???
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    la pdidy-liko mbweni ntakupa mwekahazna kama huna degree ya mahesabu
     
  8. M

    MORIA JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je wewe umeokoka?...kwanini unahangaika na tuhuma za wamataifa badala ya kumwuliza Roho?...hujui roho ya mpinga Kristo iikazini...hao watunga tuhuma unamjua Mungu wao?...soma Yoh.mt 4.
     
  9. S

    Stany JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je ulikuwa unasal wapi kabla?? Makanisa sio ishu ,swala ni kuwa na knowledge of word of God. Stay where u are uzma wa milele umo ndani yako.
     
  10. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    SLOAM - MBEZI MAKONDE kwa NABII ELIYA ila ujiandae kuacha yote yanayokuponza kufanya dhambi. Mungu akutatangulie

    Misa ni kila siku saa 11am - 12am ya pili saa 12am - 1am asubuhi zaidi ya hapo kuna maombezi na cancelling siku nzima mpaka saa kumi jioni tena kuna misa mpaka saa mbili usiku. Kauli mbiu yao ni soma neno tenda neno.

    Mimi nategemea kuanza kesho 25/1/2012 karibu utafunguliwa
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaishi wapi???
    Unaweza ni-PM
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    umesahau shika neno
    unaweza tenda neno ukalisahau bana lazima ulishike nalipenda lile church sana ana msimamo wa kweli
    ingawa wadhambi wanakaaga wanakimbia wakichomwa na mafundisho kisa wanadai jamaa anawasema wao wakati ni moja ya maombezi
     
  13. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kumb; ukienda sloam uwe tayari kubadili jina lako ndo ufunuo wa mchungaji wao
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hauko siriazi wewe.
     
  15. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    .COM karibu kwa askofu kakobe mwenge inapakana na mlimani city jumapili
     
  16. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mmenichekesha sana jaman loh!ilikuwa nimechoka najisikia ovyo ovyo but nimecheka saaana na kwasasa niko poaaaaaaaaaaaa
    JF is never boaring!!
     
  17. C

    Code Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    du!?makanisa yanatafutwa kama duka flan hiv
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata usipoenda Kanisani!
    We baki na IMANI yako ya ubatizo!
    Ila usisahau kutoa sadaka popote pale uwapo!
    Kwani IMANI yako itakuponya hakika.

    Na ujue ya kwmb hizi majaribu ni mengi sana na ndizo dalili zenyewe hizo ya kuja kwa Mwana wa MUNGU!

    Haleluyaaaaaaaa!!!!!!!
    Hatuna budi kumtukuza Kirsto Bwana mahala popote tulipo!!
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    ....aaaa bana, kweli haya?
     
  20. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Soma Biblia na kuielewa, achana na mambo ya makanisa
     
Loading...