Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kadi ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiwembe, Jun 8, 2011.

  1. K

    Kiwembe Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajamii wenzangu mi nipo udom kama kuna mtu wa udom humu ndani na anajua mahali kadi zinapatikana anielekeze jamani
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wapo wengi humu ndani na bila shaka utaelekezwa chap. Shaka ondosha Kamanda!
     
  3. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatafuta kadi ili uifanyeje?
     
  4. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    muone nape amechapa nyingi tu atakupatia na posho juu, ila uanachama wa chadema unapaswa uuweke moyoni sio katika makaratasi kama wanamagamba.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ampelekee nape afu anyanyuliwe mkono aonekane gazetini
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Msaidieni kupata kadisio bla bla, lakini na wewe unayehitaji hiyo kadi uanachama wa kweli unaanzia moyoni!
    Big up kwa kuchukua hatua!
     
  7. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha upotoshaji!!!
    kadi ni muhimu sana kwa mwanachama anayejitambua. mimi nimechukua leo na ninajisikia raha sana though nimekuwa nasupport CDM kwa muda mrefu sasa na nilikuwa najiona sijakamilika bado. Kuna considerations nyingi sana kwa mtu ambaye ni mwanachama ikiwa ni pamoja na kumtumia rasmi kwenye kazi za chama. Akina mama wengi walilijua hili very late wakati wa kupendekeza majina ya viti maalumu...umri ktk chama kilikuwa moja ya vigezo vikuu....wakati wa uchaguzi tulikosa mawakala sehemu nyingi kwa kuwa hakukuwa na wanachama wa kutosha na hivyo kushindwa kuwaamini wapita njia...

    Kuwa mwanachama wa kadi na moyoni ni muhimu sana kwa kuwa inasaidia sana hata kupunguza uchakachuaji
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kadi ya cdm ni rahisi sana kupata wewe subiri tu siku cdm wako kwenye hayo maandamano uchwara kadi ni bure
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    i,
    za ccm ndo rahisi kama nini, nilikua kijiji kimoja huku arusha walaya ya longido walikuwa wana gwawa mahindi ya msaada, unapewa kadi ya ccm ndo unachukua mahindi
    ccm huwa wanalazimishia kadi zao na siku hizi ukichukua kadi ya ccm unapewa buku 5.
     
  10. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo nimekudharau mpaka bac,japo ckuvishi wala kukulisha!ushauri tumia akili kufikiri
     
  11. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Cdm cha ovyo ata utaratibu wakadi hautambuliki,subiri sasahv wataiga mfumo wa ccm wa shina tawi na kata.wanaume kama mabint
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aahh!!! Makupa JF Senior Expert Member Lugha ya staha kwako ni mzigo Unawaambia WTZ wana maandamano uchwara sijui unavigezo gani ? Mungu akuponye na chama chako cha " zidumu fikra za m/kiti "
     
  13. h

    hans79 JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Utajuaje wanaume kama mabint?njaa kal nenda wivu wako gest
     
  14. h

    hans79 JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bora za maandamano kuliko zenu had uliwe kidogo
     
  15. e

    ebrah JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nakubali kaka, tena ukiwanayo unakuwa na raha na ujasiri wa kuwa mwanafamilia, mi yangu imeibiwa pamoja na walet nifanyaje nipate nyingine?
     
  16. e

    ebrah JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nhakubali kaka, tena ukiwanayo unakuwa na raha na ujasiri wa kuwa mwanafamilia, mi yangu imeibiwa pamoja na walet nifanyaje nipate nyingine?
     
  17. L

    Luiz JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwembe upo udom ipi social,inform,education or medicine maana udom imemezwa chadema twambie uko wapi tukuelekeze.
     
  18. S

    Smallnick Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana we hapo udom huonagi watu wanavaa magwanda ya chadema? Siamini km ni kweli unataka kadi au umeamua kutuchora sio! U better be.
     
  19. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    yaani kadi ya chama kikubwa kama chadema inatafutwa kwa manati namna hii?kwli hii inapaswa kuwa changamoto kwa wanachadema kwamba hawajulikani walipo,kwa maana ya ofisi,maana kama wangekuwa wanajulikana walipo mtu asingehangaika kutafuta kadi.
    kwahiyo chadema wasikae tu kupanga operesheni sangara,wakae wakfikiria na kupanga pia baada ya operesheni mwitikio watakaoupata wanauridhisha vipi kwamba kweli wamejiandaa kushika hatamu wananchi wakiwakabidhi.
    chadema fungueni matawi na yatangazwe wananchi wajue wapi pa kuwapata,kwa mfano mimi ni mkazi wa arusha lakini hadi leo sijawahi kuiona ofisi ya chadma mkoa arusha,kama ipo maelekezo tafadhali
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kadi ya chadema haitafutwi kwa kuropoka Jf. Kuna taratibu za kufuata ili uipate! Km unania ya dhati zaid ya hizi jokes nenda ktk tawi ama ofisi yoyote ya CDM ya karibu ukachue. NB. Punguza mizaha!
     
Loading...