Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kabinti kasirisiri

Discussion in 'Love Connect' started by JamboJema, Jul 13, 2011.

  1. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Natafuta kabinti kasirisiri ...yaaani ma watoto asijuwe, tufurahishane. Kawe na miaka kuanzia 20 hadi 35 kanatosha. Katakakoona kanafaa kaniPM tulonge.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    miaka 35 ni ka binti?
    au unatafuta wake za watu??????????/
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ridhika na mkeo. We vipiiii!!
     
  4. m

    mja JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye red, inamaana mama watoto wako hakufurahishi, there are must be something wrong between u and your mama watoto, start to work there, na hutataka kabint...
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe utakuwa JamboBaya... Sio JamboJema.....
     
  6. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani yaani we unadhani mboga moja inatosha? Ni vyema kuchanganya ili usije kinai.
     
  7. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mke wa mtu akijiita kabinti ntashangaa!
     
  8. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umenisoma vibaya. Taabu ya watu ni hawataki kusikia ukweli. Ni wangapi hamtoki nje ya ndoa? Kwa tafiti nyingi tu wengi wetu hii ni lazima tufanye. Cheki hii:
    "Mzee Malecela, kabla ya mke wake kufariki alikuwa akitembea na Mama Tatu Ntimizi, aliyekuwa waziri mdogo wa Ardhi baadaye Afya na ambaye ni Muisilamu, Mama Tatu, alipooona Mke wa mzee amefariki akaamini kuwa Mzee atamuoa, kwa hiyo akaanza filimbi za kusema kuwa Malecela anataka kumuoa, na kwamba tayari ameshabadili dini, habari zikamkuta adui mkubwa wa Malecela Mwalimu, aliyewaaambia waandishi wake kuzichapisha kwa wingi na pia hata kumchora sana kwenye magazeti, they did,

    Ndipo kaka yake Lusimnde akamuonya kuachana na huyo mama, the matter of fact ni Lusinde ndiye aliyemfukuza Mama Ntimizi kwenye Arobaini ya mke wa Malecela na hata kwenye mazishi ya mama wa Malecela, na ndipo Mzee akaachana na huyo Mama Ntimizi ambaye baadaye alianza kutembea na Sumaye, Waziri Mkuu, huku Mzee Malecela akimuoa kanisani Mama Anne Kilango, mbunge wa Same.

    Malecela alikwenda msikitini kama viongozi wengine wote wanavyokwenda kuongea na Waisilamu, katika kutatua matatizo kabla ya maandamano baada ya kupata habari za usalama kuwa wanajitayarisha kuandamana kazi ambayo baadaye walimpatia Mzee Kitwana Kondo, ambayo huifanya hadi leo hiii, na ndiyo ilyompa nafasi hata ya kuingia chumbani kwa Mkapa wakati wowote ule hata saa nane za usiku.

    Lakini at the same token, Malecela alikuwa akitembea na mama mmoja wa kihaya pale Sinza, ambaye alikuwa ni mshonaji wa nguo mkubwa sana jijini ambaye alizaa naye mtoto wa kike daktari, ambaye badaye alijiua mwenyewe, na pia huyo Mama wa kuihaya alikuwa amezaa na Mzee Nyamka Ramamdhani, aliyekuwa Meya wa jiji, nafikiri wote tunamfahamu yule kijana aliyekuwa dj wa IPP wakati fulani, nii mmoja watoto aliozaa huyo mama na Mzee Nyamka. Kwa hiyo kama ulimuona Malecela kwenye mitaaa ya huko Sinza basi 95%, alikuwa akienda kwa huyo mama.

    Malecela hajawahi kuwatukana Waisilamu, angewatukana urafiki wake na Salimin na Mwinyi, ungeisha siku hiyo hiyo, kama urafiki wa Salimin na Mkapa ulivyoisha baada ya Mkapa kuwatukana Waisialmu.

    Akliwa Wazirii Mkuu, Malecela hakuwa na power yoyote zaidi tu ya kutekeleza anayoambiwa na Mwinyi, Lowassa ndiye Waziri Mkuu wa kwanza bongo mweye power ya kweli katika historia ya bongo, maana kwanza Mwalimu hayupo, na pia ni rafiki wa karibu wa rais wa sasa, halafu pia Lowassa aliamua kumuachia JK agombee kwa makubaliano kati yao kuwa ni zamu ya Muisilamu na kwamba wakati utakapofika atamuachia Lowassa, kumbuka mbinu zote za kampeni ya mtandao zilikuwa zinatengenezwa na Lowassa, the masterminder!"

    Source: Field Marshall ES katika thread Kwa nini Malecele alijulikana ghafla kama Jumanne?
    Hii ni kuonyesha sote tu wanadamu.
     
  9. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nakusoma vyema, na naridhika naye. Ila si kila bucha inanyama ya ng'ombe yuleyule.
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!!!! Take care, nyambizi linakuja.
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    atakuwa ni malaya.
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ushawamaliza makahaba wote, wale ndo wanajua vizuri, hakuna haja ya kumtafutia Jf.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    proteins ni zilezile.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kaka hakuna siri ukishakachapa kakinogewa katapita mtaani kwenu na bango kubwa kakijinakshi kuwa weye ni mmewe. ogopa sana vitoto km hivyo tulia na mkeo tuu
     
  15. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jambo jema nakushauri kama upo hapa nenda kambi ya fisi au kama upo arusha nenda roundabout pale karibu na safari hotel wapo wengi ujichagilie.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mi mpayukaji...
    Na miaka yangu imezidi 35..
     
  17. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ma watoto wako hakuridhishi?, au unataka kutelekeza familia.
     
  18. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda kwenye madangulo wapo
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    ungebadilisha jina lako kwanza, ww si jambo jema! then um-introduce na mkeo humu ili mafisadi papa wamsalandie manake ugali nao kila siku utakuwa unamchosha,walau apate chapati, tambi, wali,unajua tena!
     
  20. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Litazingatiwa.
     
Loading...