Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta jina la NGO

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dingswayo, May 31, 2009.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Natafuta jina la kuipa NGO ambayo shughuli zake tofauti zitakuwa kuboresha maisha ya watu wa kawaida wa kila rika nchini Tanzania. Jina linaweza kuwa la Kiingereza au kiswahili, lakini liwe fupi na lenye kuleta mvutio. Natanguliza shukrani.
     
  2. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuboresha nyanja ipi ya maisha? kwa njia zipi?
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Kwa ujumla, nyanja nyingi: elu, afya, uchumi etc
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mwenzetu kaomba maoni kuhusu jina na siyo aina ya shughuli atakazo kufanya au walengwa wa shughuli hizo.

    Mkuu unayeomba ushauri.... jina litakalofaa napendekeza kwanza ingia kwenye data base ya NGOs...angalia website ya Foundation for Civil Societies utaona NGOs mbalimbali na majina au uliza ofisi ya Makamu wa Rais kitengo kinachoshughulika na NGOs - hii itakusaidia usitumia jina ambalo tayari lipo.
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Asante sana kwa ushauri WOS. God bless.
     
  6. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ili kushauri jina inabidi kujua nilivyouliza dada, au?
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Tunataka kufanya projects mbalimbali katika nyanja tofauti kutegemea na umuhimu au ulazima wa kila mahali maalum katika nyanja nilizotaja hapo juu.
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Iite "VIJISENTI"
     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Asante sana kwa uashauri wako.
     
  10. M

    MathewMssw Member

    #10
    Jun 1, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ita '' Transformed''
     
  11. b

    bakayoko Member

    #11
    Jun 1, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    weka jina lolote ila onyesha shughuli unazofanya!
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kuboresha Maisha ya Watu wa Kawaida wa kila rika nchini Tanzania. tumia vifupi hivyo nilivyo bold.
     
  13. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Daah! Ushauri mwingine bana, wacha tu..!
     
  14. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    "VIJISENTI SOUNDS GOOD" ila hutapata wafadhili hahaha!
     
  15. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana wadau, nimeshapata jina na sasa tupo njiani kusajili NGO. Pindi ikipata usajili, nitawajulisheni jina na projects ambazo tutaanza nazo humuhumu kwenye tuta kwa vile nategemea kupata wataalamu wa nyanja husika kutoka kwenu. Kila la heri.
     
  16. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NIMEJARIBU KUWEKA HIZO INITIALS...MBONA MIMI HOI!! KU..WAKA??

    Duh!!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni lazima u-define scope kabla ya kupata jina, na pia si dhani kama kuna NGO inafanya projects mbali mbali katika nyanja tofauti--- andaaa vision yako na mission statement, mara nyingi hivyo viwili huleta idea nzuri ya identity ya NGO yako na hivyo jina lake

    La sivyo waweza kuiita jina lolote hata Arsene Wenge (Mr. Bean) relief agency; Non Guide Operational; Vijana chapa kazi movement...

    Bila dira hutakuwa na mafanikio, na jina hu-reflect dira mkuu

    ...unless you are just teasing the forum


    ....Dad:rolleyes:
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    He.... Mimi nikajua aliyeomba ni Dingswayo!!! au mko pamoja???


    I smell fish aisee
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tafadhari usiseme kwa nguvu mods watasikia, mkuu alijisahau..kwikwikwi
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    Duh poa mazeee... nasepa kimyakimya
     
Loading...