Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta jina la City Centre leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WALIMWEUSI, Mar 1, 2012.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Leo DSM hapa tunapopaita City centre, yaani hapatamaniki. Baada ya kunyesha mvua kwa takriban lisaa limoja, kila kona naona chemba zinatema maji machafu! Kwa sisi tusio na usafiri binafsi kwa kweli ni tatizo kubwa. Inatulazimu kukanyaga ki***si, dah yani kichefuchefu tupu.

    Nataka kuipa jina siku ya leo, je, its kin***i day in Dar?
     
  2. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thubutu yako!!!! enzi za Mchonga hapakuwa na watu holela Dar!,,,, ukija mjini laziam balozi ajue data zako, la sivyo unarudi ulikotoka,, siku hz mijitu imejaa mjini bila sababu na bila mpangilio
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Hapo mbona siku zote panajulikana kama "Mchafukaoge" aka "Mchafukoge"

    No wonder

    mchafukoge dar es salaam - Google Maps
     
Loading...