Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta jimama

Discussion in 'Love Connect' started by Jenseny, Nov 17, 2011.

  1. J

    Jenseny JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Me mvulana nina miaka 22 nasoma IT hapa UDSM natafuta jimama/jidada lenye umri 25-50 kwa mawasiliano +255658825141
     
  2. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    hujatulia wewe jensen, tulia pia kaa usome, yaelekea una matatizo ya kisaikolojia, nakushauri wafuate wataalam wakusaidie, kumbuka mimama ya siku izi inaowa pia kuwaweka vijana ndani, zaidi unajiandalia maradhi ili uifedheheshe familia yako, nyie ndo mnaliaibisha Taifa, pia kameron wa uk anajua mpo na anawasaka, natumai keshakupigia simu privately mmeelewana, dah we dogo acha izo
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu.

    Kwanza kabisa nakuonea huruma, badala ya kuwaza masomo we unawaza majimama. Nyie ndio ambao huwa mnakuwa mashoga. Jitume wewe, acha uvivu.
     
  4. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    uyu dogo lazima atakuwa ana mfadhaiko wa mapenzi, pia atakuwa amelelewa / amekulia kwa dada ke anayeishi mumewe, mwanangu... ikifika mida ya usiku lazima alikuwa akitafakari sana aswa mda ukifika shemeji ye akimkokota dadake wakielekea room kulala, duh lazima ataangaika kufuta jidada/ Jimama, pole wewe tafuta pia zingatia elimu kwanza.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jimama na Jidada unataka kulelewa au ushazowea mifuso wewe? we mtoto huogopi mama wa mwenzio akikuvulia nguo?
     
  6. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Kwa kuwa unayataka mwenyewe we nenda pale mango garden siku twanga wakipiga pale fweza yako tu utawapata kibao.
    Angalizo:ukimwi upo na unawamaliza kwelikweli.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mzee! Hivi sometimes nawe unatoa ushauri mzuri.
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    JIBABA HAuLITAKI?
     
Loading...