Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Incubator ya kukodi ndogo mayai 100-200 au ya kununua

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Profesa, Mar 15, 2012.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wandugu kama kuna mwenye kujua incubator za kukodi au kununua ndogo za matumizi ya kawaida nnyumbani ani-PIM please. Natanguliza shukurani.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mkuu kuna kampuni moja ya kenya wanazo nzuri sana kama vipi nikutafutie contact zao ucheki nao.
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Prof. kwa kiwango hicho, Imberuzi Small[FONT=&amp] itakuwa muafaka. It can hatch up to 250 eggs, na inauzwa dola 1000. Hii ni made in Tanzania, na huyu innovator anapatikana SIDO. [/FONT]Kwa picha na maelezo zaidi watembelee hapa . Na kwa mawasiliano zaidi piga +255 755 722447 au + 255 719 932550
     
  4. mabwana

    mabwana Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbona ghali ukitaka ya mayai 48, kwa dola 400. naweza kukufiia haraka tu
     
Loading...