Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta ICT Job.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Moseley, Apr 17, 2012.

  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari JF?

    Nime graduate BSc Computer science kwenye chuo kimojawapo nje ya nchi.. Ningependa kufanya kazi nyumbani Tanzania, kwa hiyo ninaomba mwenye taarifa za zitakazowezesha kupata kazi ya ICT..


    I am ready to start a job anytime kuanzia August. Naweza fanya hata Assignment based Jobs pia.

    Shukrani..




     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Haya mkuu,ol the best.mungu akutangulie
     
  3. Moseley

    Moseley Senior Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shukrani.
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Una GPA ya ngapi kibongobongo?
     
  5. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kuna shirika linaitwa VSO hili nishirika la kujitolea linapokea maombi ya kazi za kujitolea. Kwa Ushindani ulivyo sasa peleka CV yako haraka. tumeomba watu wa IT na watawaleta hivi karibuni, unaweza kuletwa huku. Unalipwa kidogo lakini si haba kulikoni kukaa tu.
     
  6. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu unaweza ukatupa details kuhusu ilo shirika.... ikiwa ni pamoja na eneo walipo au website yao
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nenda hapa vsojitolee.com
     
  8. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna kampuni inaitwa Softnet ikp upanga mtaa wa Mazengo nenda pale mtafute Gilbert au Mr. Nuru unaweza pata ila inahitaji uvumilivu sana.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tuma cv kwa modyhans@yahoo.com
     
  10. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu hili shirika lipo wapi? nipatie contact zake bwana, nimechoka kubweka darasani wakati nina higher diploma ya IT
     
  11. k

    kiruavunjo Senior Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni pm tafadhale?
     
  12. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu wewe unataka watu waku PM ili iweje? tuupatie mawasiliano ya hayo makampuni ya kujitolea kama unayo tafadhali
     
  13. a

    ammui Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hy mody hans hayuko active? Amekaa na hizo cv tu? Na hatuanbii chochote!
     
  14. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sorry I was away and busy I didn't reply in time. Pamoja na contact toka kwa mdau tafadhali angalia na hii hapa VSO Volzone hawa ndo nilio walenga unaanza kwa ku-create account kwa kutumia hiyo link.

    I wish you all the best
     
  15. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Usipende kutuma CV yako kwa watu usiowajua vizuri. Uwe makini sana na CV yako
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe cv yako mtu hatoila. Huyu modyhans anaitwa Uhuru2012.
     
Loading...