Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta htc desire au nokia n900

Discussion in 'Matangazo madogo' started by elank54, Nov 12, 2011.

  1. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa yeyote mwenye moja kati ya hz simu , pm me
     
  2. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona kuna jamaa alibandika tangazo lake la n900 kwenye advertisingdar.com
     
  3. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    call:Abbaslalji 0719 363
    772
     
  4. p

    pacificamarine Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu, sis pacificamarine, tutakuagizia hizi phone original toka ng'ambo na zote zinapatikana kwenye soko la dunia. Itabidi usubiri kama wiki mbili hivi kabla haijakufikia Dar. Ikifika Dar tutakueleza ili ukalipie na kuchukua simu yako. Ukipenda mpya swa, ukipenda used napo sawa au ukipenda refurbished napo sawa tu. Tuandikie kwenye : pacificamarine@yahoo.com ili tufanye biashara ya uhakika na wewe
     
  5. KIDESELA

    KIDESELA Senior Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Mzee mimi nina N900 nimenunua mwezi wa 9 mwaka huu,kama unahitaji nisubiri tarehe 30 nitakuwa mwezi huu wa 12 ila bei yake nimenunua rial ya oman 160 kwa hiyo tazama kwa Tshs inakuja ngapi,ina waranty ya 1year kama vp nitafute hapo +96892321290 nipe namba yko nkifika Dar ntakucall
     
  6. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unakuja tarh 30 mwezi huu au december??
     
Loading...