Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta housegirl

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Dinam, Jun 7, 2011.

  1. D

    Dinam Senior Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana jf nawaombeni kama kuna ambae anajua kuna mahali kuna housegirl please naomba tuwasiliane nina shida sana. Awe amemaliza standard seven na awe anajua kazi za ndani mshahara 30000 ni familia ya watu watatu pamoja na yeye na nyumba si kubwa mimi naenda job mtoto school hivyo atabaki na nyumba tu please msaada wenu.

    my contact please 0787 481765, 0757 511531
     
  2. P

    Percival JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,181
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Jamani haya sio maendeleo kweli ? hata sie Waafrika sasa tuna weka yaya au watumishi wa ndani na bado tunataka walnaojua kusoma - haya ni maendeleo katika nchi na bado tunamponda JK
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mi nataka elfu 60,yani kila siku buku. Ila utaniita houseboy. .....Usiofu namba nimeinoti nkipata housegirl ntakucheki. Ila uwe mkarimu maana hawa mabinti wanakuwa na maisha magumu kazini. Pia iyo salary wanachukua japo usiitangaze kiivyo maana govt.imesema wapate elfu 60+,ukimpata ujulishe jamvi ili tuache kuendelea kukutafutia,gudtym.
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Siku hizi kuwapata tabu kweli...ukiuliza unaambiwa wamejiunga shule za kata.......

    Ila kama unamaanisha na unawatoto wadogo ambao ungeenda wawe well cared mtafute binti aliemaliza Certificate ya Early Childhood...
     
  5. TATE

    TATE Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    30000? miye ninao lakini mshahara wanataka anzia 60,000.
     
  6. m

    miss mkweli Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole mpenzi hata mimi nilikuwa na shida kama yako. jaribu kuwasiliana na mawalala wanaowaketa kutoka kijijini utapata.
     
  7. M

    MWAMOSHI Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    nartafuta yaya aliyemaliza early child wood
     
  8. c

    cyruss Senior Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukimpata mwndeleze ulete mchngo kwnye jamii..hata awe anafanya QT, utamkata kwnye mshahara taratibu, kama wewe uanvyotaka kuendelezwa kazini kwako,goodluck.
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    yaani buku kwa siku? ebu kuweni na huruma na hawa watu ambao wengi mazingira ndiyo yamewafanya wawe hivyo walivyo
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao mawakala wanapatikana wapi jamani?Those people(house girls) are wanted!
     
  11. n

    namnyak Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo mda hapa ila kwa 60,000
     
  12. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160

    This is human trafficking!!!!
     
  13. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mim nin gf wangu sasa nimemuacha kijijin na mm niko kusoma hapa dar! Ili kumfanya awe bize naomba tuwasiliane awe house girl wako ila nikimaliza namchukua! Onyo angalia ucje ukatembea nae au mumeo akafanya hvyo!! Kama ukotayari ni PM..
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Houseboy hutaki?
     
  15. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yupo - ana cheti cha nurse (assistant) - yaani certificate ya mwaka mmoja, amesomea pia kazi za matron (shule)

    hataki kulala - atakuja asubuhi na kuondoka jioni - mshahara 70,000/= Anajua kupika, kufua, kunyoosha nguo, kufanya usafi etc. kama uko tayari - yupo ready - ni PM please. Kama utasisitiza akae hapo hapo - mtaelewana
     
  16. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Naweza kupata contact zake nikaongea naye kabla ? pana kazi anaweza kutufaa huyo tafadhali
     
  17. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    wakuu natafuta house girl au nisaidieni nipate mawakala wa hao ma-house girl tafadhali ikiwezekana awe na mdhamini
     
  18. n

    namnyak Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipim nikupe namba za mawakala
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    PM nikupe namba ya mtu wakukupa hgrl
     
Loading...