Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta house tafadhali nisaidieni

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Adolph Leonard, Sep 28, 2012.

  1. A

    Adolph Leonard Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Nimeoa nina mtoto mmoja,naishi Mafia,tafadhali naombeni msaada wenu.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Kama unataka msaada kwa nini usiweke taarifa iliyonyooka na isiyo na maswali maswali............. sasa hiyo Nyumba unayotafutia wapi ni Huko Mafia unapoishi au nje ya Mafia?
     
  3. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kweli ati mkuu. Tunashindwa pia kufahamu kama kuoa na kuwa na mtoto vinaweza kutumika kutambulisha sifa ya nyumba inayotafutwa!

    Mwomba msaada toa maelezo ya kutosha kukusaidia tafadhali. Sentensi yako hiyo haijitoshelezi.
     
  4. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,168
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Ya kupanga au kununua?
     
  5. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tukusaidie nyumba? kama sielewi vile, watu wengi tu hawana nyumba wamepanga wewe unaomba usaidiwe nyumba? nenda Libya ambako ukioa unapewa nyumba. Au sijakuelewa?
     
  6. M

    MMOJA Senior Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapa ni post za kutafuta kazi,ila we unatafuta nyumba kwenye hii safu,huoni unachanganya mambo
     
  7. N

    Nndu wa Selote JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unatafuta nyumba ya kufanya nini, au nyumba ndogo? unaposema usaidiwe kutafuta au unataka ulipiwe nyumba yenyewe ikipatikaa ? be specific ndugu.
     
Loading...