Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta hostel

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mzurisana, Jul 7, 2011.

  1. m

    mzurisana Senior Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta hostel, dar kwa ajili ya kuishi mieiz miwili ya august na september, maeneo ya kawe, msasani, moroco, kinondoni , mwananyamala, au popote pale mitaa inayokaribiana na hiyo, tusaidiane wapendwa natafuta mahali pa kuish kwa ajili ya field.
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nenda Pale kanisa la Lutherani Magomeni wana Hostel kwa bei nafuu sana. Ukikosa waweza kusogea pale Msimbazi centre pia wana Hostel nzuri zaidi ila bei yao inaongezeka kidogo.
     
Loading...