Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Hiace ikabebe raia kijijini kwetu:

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mrbwire, Jan 1, 2010.

  1. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #1
    Jan 1, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Heri ya mwaka mpya wana JF wooote!

    Wakuu natafuta Toyota Hiace Dungu (2L Engine) bajeti yangu ni finyu (M.7) lakini najua ndani ya JF hakishindikani kitu.

    Naomba kisiwe kimeo sana maana kinakwenda kusanya kijijini kwangu.

    Tafadhali ni-PM au niandikie mrbwire@yahoo.com

    Saluti!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama ni kijijini, na kama ukikosa hiyo hiace, tuwasiliane ili nikuunganishe kwa mtu wangu anaitwa MziziMkavu, anajua usafiri wa bei cheaper na wa haraka kabisa wa kusafirishia watu vijijini, ambao gharama zake za kuu'operate ni minimal!
     
  3. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama fedha ipo mezani unaweza kuni PM.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Jaribu kwenda zbar....zipo tele...tele ila uende mwenyewe ukachague...yard au zilizotumika kidogo
     
  5. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Unatakiwa ueleze huko kijijini kwenu ni eneo tambarare au vilima na mabonde? vile vile aina za barabara, udongo au mchanga. Ukisha kuwa na data za aina hiyo unaweza kuamua kuwa hiyo gari iwe ya petroli au dizeli au iwe na 4WD au iwe double tyres nyuma. kaka usipotake these factors into consideration umeingia mkenge.
    Hata ukipata gari uitakayo tafadhali tafuta fundi anayeaminika akushauri maana unaweza kununua gari badala ya kukuingizia kipato ikawa inatoa Good Luck bro
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwanini usinunue mtambo mpya(used in japan)??.
    unataka ukawamalize watu wa kijijini kwenu kwa hiace kimeo lililotumika bongoland?.
     
  7. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Good idea lakini ahakikishe specs za gari hilo zinaendana na mazingira ya kijijini kwa hapo ukiondoa mambo mengine [uendeshaji mmbaya] atapata good returns
     
  8. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2010
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dungu,2l engine kwa m7, lazima utanunua utumbo sana mkuu tena sana, hela hiyo ujaingiza dungu toka japan, kuwa muangalifu, gari unataka kuitumia kwa ajili ya kubebea watu. zikiwa m10 unaweza pata mitsubishi ya watu 26 toka japan, sikushauri ununue dungu kwa m7,nina hakika utanunua siyo.
     
  9. B

    Boreless Member

    #9
    Jan 2, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 55
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamani,
    Nami pia ninahitaji Hiace, Engine 2L-Diesel. Offer yangu kama iko registered in T.. .. .. B.. .. category mfano T 123 BBC niko tayari kwa 9.7M cash. Kama kuna mwenye nayo ani-PM
     
  10. C

    Chuma JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vema wenye pesa mkaweka details za pesa ktk T-Shilings na pia in Dolla.
     
  11. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #11
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Asante Kwa ushauri, lakini nasikia zanzibar wanakusanya vimeo vilivyoisha kabisa, wanaviingiza bodi kisha wanatubambikiza wabongo. Sijui kama kuna ukweli katika hili...
     
  12. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #12
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Kuna milima lkn si ya kutisha, hakuna mchanga so si lazima iwe 4WD. Asante kwa ushauri
     
  13. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #13
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa nini tusiikie alternative hiyo mapema? Isije kuwa ya punda mkuu wangu?

    Natamani kuisikia plan B, ili niweze kufanya maamuzi yaliyosimama..
     
  14. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #14
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Asante; nimekuPM mkuu.
     
Loading...