Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta hard disc ya 80gb na 300

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Baba Matatizo, May 21, 2011.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    habar wana jf.naombeni mwenye hdd ya 80gb na 300gb aniambie bei ya kila moja bei gani ili ninunue.
     
  2. blackdog

    blackdog Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bei inategemea upo mji gani? ndio itakuwa vizuri kukupa ushauri,unaweza kutajiwa bei za Mwanza kumbe upo Bukoba piaitasaidia kukuelekeza maduka ya kwenda kutafuta Bidhaa hiyo
     
  3. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    pia bei inategemeana na technology iliyotumika kama ni sata au ide.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    HDD ya laptop au desktop? SATA au IDE?
     
  5. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jamani ni desktop.je nitajuaje kama ni SATA au IDE?naomba kuelezwa hapo!
     
  6. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,050
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    kaka mimi ninayo hard disk ya 80gb unayotaka sijawahi kuitumia kwa sababu kOmputa YANGU ilikuwa ndogo haikuweza kuisukuma,ninaiuza kwa 70000/= mimi nilinunua kwa shs 85000/=,mimi nipo dar,kama unaihitaji then tuwasiliane.
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Siku nyingine ukihitaji kitu jitahidi uwe na maelezo timilifu, unaweza uziwa hdd ya blackbox ya ndege
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    siamini kama unawwza pata 80gb is too old sasa hivi wanatengeneza kuanzia 320gb upwards
     
  9. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani na mimi naomba kuuliza.Eti EXTERNAL HDD ZA 500GB HAZIKAI MDA MREFU ZINAHARIBIKA?upi ukweli jaman?wengine wanasema ukiitoa dukani inaharibika siku hiyo hiyo.NAOMBA UKWELI WA HII KITU TOKA KWA ITs
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wahaha hahaaa! duh, nimecheka balaa! Maswali nyingine bana!
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Zinapatkana bana Rosemarie! hujui pentium3 bgado zipo madukani? au haupo bongo!
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hizo zilizopo madukani za p3 zitakaa muda gani?hata unipe bure ntakataa
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Chukua ya 1.0 Terabyte itadumu. Ila ukweli ni kwamba siyo kweli, mi ninayo 500GB nilinunua 2009 hadi leo nadunda nauo mkuu! kwa hiyo ni matumizi yako tu, kama unampatia mtoto akaiangusha kila wakati sahau kudumu nayo!
     
  14. c

    ccr airtel Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1000 gb inaweza kuwa kama kiasi gani mkuu?
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwa hapa China Hard Disc ya 500Gb aina ya HITACHI ama SAMSUNG Original zinapatikana kwa bei ya 500.00 CNY = 117,919.46 TZS

    kama upo tayari tuwasiliane

    hata mimi nimezinunua na nina mwaka sasa nazitumia bila shka yeyote ile
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ipo.... TRANSCEND
    eSATA & USB dual-connection interface
    Silent 80mm fan for cool & stable operation
    Capacity:500gb,1TB,1.5TB
    Dimension:197.5mm x 127.5mm x 48mm
    Weight:340g 9 (without hard drive)
     
  17. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    PIA NAONGEZEA KUULIZA HDD 300GB au 500GB YA PC KWA MADUKA YA DAR NI BEI GANI.ANAYEJUA DUKA AMBALO LINA BEI NAFUU ANIJUZE.HUKU TABORA NI WEZ ETI DELL PC MTUMBA YA GB 40 WANAUZA LAKI 6.
     
  18. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hiyo hata mimi nahitaji.NIKUPE 50000?kama inawezekana nijibu ili tutafutane ndugu nakuja DAR mwezi huu tarehe za mwishoni
     
Loading...