Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Gyna mzuri..

Discussion in 'JF Doctor' started by FirstLady1, Dec 1, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Habari za mihangaiko wapendwa

    Please naomba kama kuna Gynecologist hapa JF ani PM namba yake niwasiliane nae
    ama kama kuna mtu anamfahamu yeyote mzuri na ana contact zake please anisaidie
    ..
    Sijapenda kuweka swali langu hapa barazani..

    Wenu mtiifu FL !

    :A S-coffee:
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmh mimi hapa ni pm firslady usiogope shosti
    mashost wa ukweli hatupotezani kumbuka
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    smile thank you so much mamy

    wajua nahitaji nini No za simu nimpigie tuongee nina mambo fulani yananitatiza , Niambie kweli basi nikutwangie uniweke sawa shost:A S 465:
     
  4. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie namjua mmoja ila namba nimesahau yuko pale Mbuyuni (Dar) Clinic yake inaitwa (Maria Clinic)
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    AAAAAAAAAAAAH desidii mbona umeadimika namna hiyo kwanini lakini ...

    Asante sana nikitembelea mitaa hiyo .nitamcheki ..
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Mmmm...nilikuwa napita tu! FL1, hata hivyo pole kwa yanayokusibu (kama yapo)!

    Kama wasipojitokeza unaweza kumPM Dr Riwa, nina hakika atakuwa anajua vizuri zaidi wapi/vipi unaweza kupata hiyo huduma.
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe wewe ni mtiifu au kwa sababu....
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Ngoja nikuPM unipe dili hili fasta
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    hahaha Fidel kumbe wewe ni Dr lol
    :A S-coffee:
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Okada sababu ya nini? fill in the blanks ...
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kuna Dr Kapona na Dr shafiq. Kama hujakutana nao bado ni-pm nikupe namba zao. All the best mamii
     
  12. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    FL sio vizuri kusema Daktari mzuri, as long as has the right qualification. It is unethical kwenye udaktari mmoja kujitambulisha kama ni mzuri zaidi ya wengine ndio maana unaona madaktari wa "ukweli" hawana matangazo. Nimekuelewa unachomaanisha , lakini neno zuri ni kusema daktari mwenye uzoefu. Daktari kupewa degree na leseni ya kupractice ndio uzuri wenyewe huo.

    Back to your request ; miongoni mwa madaktari bingwa wenye uzoefu mkubwa katika field ya Gynae&Obstretic nao wafahamu mimi ni (in no particular order)
    1. Dr.ShafiQ- Agakhan
    2. Dr. Kapona -Muhimbili na pia private clinic Tabata (kama sikosei)
    3. Prof. Mgaya -Muhimimbili
    4. Dr. Muganyizi- Muhimbili
     
  13. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    FL1 huyu ndio nilikuwa namzungumzia anakuwa Muhimbili na pia pale kwenye clinic yake Mbuyuni
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbuyuni ya wapi Desdii? Manake Dar huko Mibuyu mingi.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    huwa naifanya hiyo kazi part time
    tena bure kabisaa lol
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Kuna Dr. Floribert Ngabu yupo pale Kisesa, namba yake ya simu 784 8402525
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana NN nakushuru kwa contact
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    duuuh The Boss

    Asante
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nawashukuru sana wapendwa kweli JF hakuna kinachoharibika ]
    Nishapata msaada wa matatizo yaliyokuwa yananisumbua ubongo...
    Thanks Ma Dr wote mlioko JF kwa moyo wenu wa upendo..
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante Kizimkazimkuu kwa kunielewesha ni Lugha imenitatiza ,
    Next time nitatumia lugha iliyonyooka twenda sambamba
     
Loading...