Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta grl wakuchart

Discussion in 'Love Connect' started by De Sales, Jan 25, 2012.

  1. D

    De Sales Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow ple namsaka grl wakuchart naye kubadilisha mawazo na kujadil mambo malimbal'l ya kimaisha awe muelewa umri usyozid 23 na awe anaishi dar,ni hyo 2 anichek hapa greysonm84@gmail.com
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Take a closer look
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kaka hapa jf kuna masista do kibao na watoto wakali kinoma. wewe weka picha yako tu haa utawapata kibao.
     
  4. D

    De Sales Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaahahah any interestd bidder
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    kama ni kuchat tu kwanini awe wa dar? si hata wa tanga wanafaa?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    dar karibu , watu wana mission zao jamani
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    yeye kasema wakuchat. Kama kuna mengine ayaseme wote watu wajue kabisa.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mwe.akiyawekayote hapa si mtakimbia wote, mdogo mdogo hadi ndege aingie tunduni...yeye keshasema dsm so hapo inabidi usome alama za nyakati then umtwangie e mail. nilichogundua ni kuwa huyu bado ni mgeni kwenye mambo ya mitandao
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    wewe ni expert? kakosea wapi?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kakosea kuweka e mail. wadada watakaomwandikia ni wengi atashindwa ku deal nao wote
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nimeuliza, talking from experience?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    not my experience kuna member alikuwa analalamika baada ya kuweka e mail yake.vipi unaogopa kutuma? unaweza ku test zali
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi sitimizi vigezo, siishi Dar...
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kwani kakuambia huruhusiwi kucheza rafu?
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unataka kunishawishi nini hapo?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    that was a joke: stop
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ok... still nataka kujua kwa nini alisema anatafuta girl wa kuchat wakati hizo activity anazo taja zinaonesha kua ni more than chatting. kwa nini asisemi tu kama wenzake kua anatafuta rafiki wa kike? hii si love connect?
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hizi ni trick. wewe as a girl nilijua kuwa mitego yote unaijua vizuri.
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama kutega ni bora utege kijanja... na kama utashindwa bora uweke tu wazi, it is better. Bora tu angesema anataka girlfriend.
    Hivi haya mapenzi ya kuanzisha online hua yanadumu?
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    offcourse yanadumu..or you think mimi na wewe hatutadumu?
     
Loading...