Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"natafuta girlfriend"

Discussion in 'Love Connect' started by strtmaster, Jun 23, 2012.

  1. s

    strtmaster New Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mvulana wa miaka 24, natafuta girlfriend:

    • Awe na miaka kati 18 - 19.
    • Awe mkristu, mwenye nidhamu na heshima.
    • Awe na mapenzi ya kweli.
    • Awe mweupe au maji ya kunde.
    • Awe mrefu.
    • Asiwe mbeya.
    :A S-heart-2::A S-heart-2:
     
  2. Wonderkid

    Wonderkid Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utamupatu mr domo zege
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    ayaaaa! Kwa hiyo unamaanisha jamaa ni domo zege? Kama ni mimi nakata rufaa the hague
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbaguzi wewe
     
  5. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    haya bhana, kila la kheri!
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wenye huo umri wako Shule, subiri kwanza wamalize shule..
     
  7. neemamushi

    neemamushi Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    me mfupi vp wafupi uwataki....
     
Loading...