Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta girlfriend

Discussion in 'Love Connect' started by MKANDAHARI, Feb 27, 2012.

  1. MKANDAHARI

    MKANDAHARI JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Mimi ni kijana mtanashati, mtiifu, mpole, na mwenye kujali hisia za mtu. umri wangu ni miaka 24. natafuta rafiki wa kike(girlfriend) na kama ikitokea nikaendana nae kitabia basi awe mke wangu! naishi Dar es salaam maeneo ya ubungo kibangu. sifa za atakae nifaa ni hizi hapa:


    • Awe anajiheshimu
    • awe na malengo kwa maisha ya baadae
    • japo tunapenda pesa ila asiwe mpenda pesa zaidi
    • awe mwaminifu katika mahusiano
    • awe tayari kutambulishwa kwa ndugu jamaa na marafiki na sio "ooh kesho, mara kesho kutwa" nk
    • awe ni mtu anaejua nini maana ya maisha
    • awe na umri kuanzia miaka 20-25

    nb.AWE NA ELIMU YA AINA YOYOTE

    for the one who meets the qualifications above, please PM me!!!
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hizo point kwenye red hapo sijui, uwezekano wa kupata mtu ni mdogo
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    All the best...

    Naongezea hapo... Awe tayari KUPIMA damu....
     
Loading...