Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta girlfriend niko serious.......

Discussion in 'Love Connect' started by mirindimo, Oct 26, 2011.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Najua kuna maeneo mengi ya kumpata,kanisani etc lakini hata humu wanaosoma na hasa wewe unaesoma hii thread una akili timamu (a girl) sisemi wanaume si timamu hapa am talking about my coming girl eeeeeeh......sifa zangu: Am handsome,tall,black,si mnene si mwembamba kati hapo,sifa zingine utazijua badae INBOX me please.....
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,200
    Trophy Points: 280
    na mirindimo unaiweza....?ukinihakikishia hilo nakuPM sasa hivi.....
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hata Nyani Naye huwa anajiona ni hand some ndio maana ajishaua. Ok ngoja warembo wanaotafuta Hb Waje.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Dah hebu nikapate tusker baridi
    Yale yale ya mwanaume handsome sijui nina macho mazuri duh
    Wanaume wa siku hizi tuna matatizo sana
     
  5. L

    Luluka JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmh!mwanaume akishaanza ooh mi handsome,cmtak mie
     
  6. L

    Luluka JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmh!mwanaume akishaanza ooh mi handsome,cmtak mie kama hizo sifa nazitaka ntazisema mimi.
     
  7. n

    nasri athumani Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana mtaani kwako au maeneo unayojitafuta ugali haujawaona?. ..
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Weka picha tuhakikishe huo uzuri unaojipa....
    na Picha ya sehemu unayoishi tujue kwamba unaishi maisha ya kueleweka.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ukiona mtu anamtafuta gf humu jf ujue mtaani kwao amekosa soko, atakuwa kapewa majina mengi mara fataki mara kijogoo. Endelea tu kumtafuta humu, utampata na mapenzi utafanya naye kupitia kwenye keyboard
     
  10. k

    kisokolokwinyo Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mh na uhandsm wako hujapata?mh namashaka..hebu ni pm bas mr
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hivi mtu unajitambuaje mwenyewe kuwa ni handsome?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anauliza kioo!!!

    Kwani wewe hutambui kama una mvuto sana/wa kati au hauna kabisa???Kujitambua inapaswa kila mtu ajitambue...inasaidia sana self esteem.Tatizo ni kutamba kuhusu huo muonekano na sio kutambua muonekano wako uko vipi!!!
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    nimecheka kweli kweli.mapenzi ya keyboard yana raha zake
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    bora mtafutaji,ndio ata decide kama wewe ni handsome.w.ke hawaangalii u handsome
     
  15. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Umepotea njia mkuu, ili tangazo ungeliweka facebook.
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wadada mjibuni bana mkikosa mnaanza oooh sina bahati kazi kwenu
     
  17. Waminshari

    Waminshari Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tuwekee picha yako kwanza
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ukijitambua unaweza ukatumia vibaya uhandsome au ubeautiful wako....isitoshe watu wanasifia tu wengine hawako serious so kama ukachukulia ni kweli na kuanza kujigamba nadhani kuna kasoro.
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    weka picha acha porojo!!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo bora usijitambue kwasababu ukijitambua unaweza ukatumia vibaya mazuri yako????

    Alafu swala la kusifiwa na kujitambua vinahuasiana vipi???Maana nzima ya kujitambua ni wewe mwenyewe kujijua ni nani/uko vipi n.k bila kutegemea mtazamo wa watu wengine.
     
Loading...