Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta girl friend ambaye atakuta kuwa mke wa ndoa,sitanii i'm serous

Discussion in 'Love Connect' started by MADARAKA DANIEL, Oct 27, 2012.

  1. M

    MADARAKA DANIEL Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 24, natafuta msichana ambaye atakuja kuwa mke wangu wa future,lakini awe na sifa kama zifuatazo;
    1. awe ni mcha mungu na mwenye hofu ya mungu
    2. awe na umri wa miaka kati ya 18-20
    3. muonekano mzuri wenye mvuto
    4. awe amemaliza angalau kidato cha nne
    5. awe na mapenzi ya kweli
    kwa mawasiliano zaidi..0714303414 at any time
     
  2. N

    Ngule Member

    #2
    Nov 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jitahidi utampata
     
Loading...