Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta girl friend ambaye atakuta kuwa mke wa ndoa,sitanii i'm serous

Discussion in 'Love Connect' started by MADARAKA DANIEL, Oct 27, 2012.

  1. M

    MADARAKA DANIEL Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 24,naishi dar-es-salaam.umefika muda muafaka wa mimi kuwa na mtu wa kutengeneza naye future yetu,lakini awe na sifa zifuatazo

    1. awe na umri kati ya miaka 18-20
    2. good physical appearance and facial expression
    3. angalau awe amemaliza form 4 na kuendelea
    4. mkristo ambaye ni mcha mungu wa ukweli
    5. awe na mpenzi ya kweli.
     
  2. amu

    amu JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umri huooo
    huo uchumba utadumu kwa miaka mingapi mpaka muoane??
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Edit heading yako
     
Loading...