Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta gari ya kununua

Discussion in 'Matangazo madogo' started by luhinda, Aug 25, 2010.

  1. l

    luhinda Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana jamii..natafuta gari aina ya toyota vitz, carina, rav 4(3doors), raum...iwe nzuriambayo haijatumika sana...my budget is 4mil...
    contact 0712 392134
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ongeza dau nikuletee mkoko
     
  3. l

    luhinda Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fidel una aina gani ya gari?niongeze shs ngapi?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    uko mkoa gani? hayo magari uliyotaja hiyo bei si utapewa skrepa....well lete mil 7 nikupatie vitz imeingia nchini June
     
  5. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Lete 7.5 mil Toyota Platz haijatumika kabisa(B reg.),7mil Forrester very goog condition,6mil Toyota Lucida very good condition,buy and drive away!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa wamesha niwahi hapo juu ongea nao ukishindwa nitafute tumalize biashara.
     
  7. l

    luhinda Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kweli huu mwaka itabidi niumalizie tu kwa daladala cz kumbe gari ndiyo bei hivyo...haya
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha jipange kijana ukitaka ya m.4 kila week uwe tayari kushinda gereji ipo ya m.3 upo tayari?
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mpwa umeshakuwa dealer cku hizi?:becky:
     
  10. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fidel,
    Kwanini binadamu hujitakia matatizo?Kukomboa gari katika aliyoyasema hapo juu(duties,port charges na registartion)in total inazidi bei hiyo hapo juu.
    Sasa ukitangaza unataka gari ya bei hiyo basi uwe tayari kununua gari la wizi (mtu kauawa kesi ikuangukie), BOVU -KILA SIKU GARAGE(ujikute hizo 3 million unazo save zinarudi kupitia garage na familia ife njaaa) au ....................Jamani wa TZ sio matajiri kama Europe au US, ukiona mtu anasema anakuuzia kitu bei ya kutupa jua hicho kitu kiiishakitumia na sasa ni cha kutupa, kwa hiyo ni bora ukawa macho.
     
  11. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi ninayo Suzuki Escudo nomade bei M.14, Rau M.9 Vitz M.8 kama upo tayari magari yanaingia mwezi huu kutoka Japan
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa mjini hapa unaweza shangaa mahudhurio ya kwenye valuu yanapungua
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    kama hutajali naomba wasifu mfupi wa hiyo Rau (nadhani ni rav4)
     
  14. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    ahahahahahaaaa...mkuu hapa kwa hiyo 4m yako hupati gari...ila kama vipi nipigie kiaina nikupe mchongo upate magari mapya ya voda...si unajua kila kitu hapa mjini dili...vuta mkoko wa voda watu wale hiyo 4m yako walinde hishma zao kwa nyumba ndogo na baaa... mujini mipango ..ohhh..habari yako banyaaaaaaaa
     
  15. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nimeipenda hii
     
  16. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu kiukweli kwa 4m hapo ni kitu used ya bongo..sio used ya Japan...hapo hata kwa 2.5 unapata gari ila ndio ishatumika sana...yani tunaongelea gari ilokwenda km zaidi ya laki 5 hata milioni...ila kama unataka usafiri unapata gari standard kwa hiyo 4m yako ila uwe na fundi aikague kabla hujaichukua...kama unataka gari ndio ujivute walau m5 kuendelea...najua sehemu unakoweza pata USAFIRI kwa bei hiyo..kama vp nichek nikupe mchongo ila uwe unaweza pia kuendesha manual japo hazipendwi na madereva wapya wa kisiku hizi.
     
  17. l

    lonesome Senior Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi ninayo jiyo starlet ntakuuzia kwa sh million 1.5 ila ntakutambulisha pia na mafund ufahamiane nao na garage ambayo wameizoea hiyo gari. usidhan ina tatizo la hasha bas tu ndugu yangu nauza sabab nahitaj sana pesa.
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Jamani nyie vipi??mwenyewe anataka la ml4 mnafikiri ajui bei??anajua yeye anatakala 4ml mtafutieni ya bei hiyo!wabongo kwakuingilia maisha ya watu hamjambo!basi mmpangie hata menu ya nyumbani kwake!Basi luhinda mimi nina GRAND MARKII 6CYLINDER!BEI 4.5ml sema?!
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Habari yake banaaaa!!
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Acheni bwana mnajua nakunya valuu ikinipalia???maana nacheka mbavu sina baa wananishangaa!!
     
Loading...