Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Gari Saloon ya injini ndogo bei isizidi 4mil

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mbeshere, Nov 22, 2010.

  1. m

    mbeshere Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta Gari Saloon ya injini ndogo bei isizidi 4mil...
     
  2. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jiandae kuwa mteja wa garage mala kwa mala kwa hiyo bei yako
    Ongeza dau utapata gari zuli lisilo na usumbufu
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Umeshampata fundi mzuri?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    we hutaki gari utakuwa unataka bajaj sasa umekosea kuandika?gari kwa 4m upate wapi hiyo si hela ya kununua bajaj
     
  5. R

    RUSESABAGINA Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    andaa kwanza simu yenye memory ya kutosha ya kusave number za mafundi.......
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Nunua mawili kabisa....moja litakua spare!
     
  7. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Umepima BP yako? Haina matatizo?
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    wasikuvunje moyo, magari ya 4m yapo mengi na yanarun vizuri tu, kuna watu wengi wana magari wanashindwa kuyaendesha kwa sababu mbalimbali
    nasema hivyo nina uhakika, wiki iliyopita jamaa yangu kapata gari ya 3.8m jamaa alikuwa kaipaki, na hiyo gari jamaa akaiendesha kutoka dar mpaka Mbeya bila tatizo wala service ya kihivyo

    Ngangania sana upate toyota, ina spare nyingi na ziko cheap
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Frankly speaking kwa ela iyo lazima upate kimeo
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ukikosa unayoitaka, njoo kwangu, nina Toyota Mark II Grande six cylinder, ipo katika hali nzuri tu. Nataka 6m tu (unaweza kuzungumza pia)
     
  12. m

    mbeshere Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kazi kweli kweli nimeongeza 4.5mil
     
  13. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndugu gari ndogo aina gani? Beetle? Hyundai? Toyota? Nissan? Mitsubishi...au? Engine ndogo ipi? 1.2, 1.3, 1.4, 1.5 au 1.6? hujafafanua transmission Manual au Auto? Ya Petrol au Dizel. Pia ya mwaka gani :teeth:
     
  14. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nina baloon nyeusi TOYOTA CHASER (SIX CYLINDER)nauza mil 5.Ila unaweza kuni PM ukaja kuiona halafu tukanegotiate.
     
  15. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #15
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    kUNA BALOON, MARK II, MANUAL, FOUR CYLINDFER, INAUZWA MIL 5.5 NI NZURI SANA. ANAYEUZA MPIGIE 0784 419030
     
  16. D

    Donard Member

    #16
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasiliana na 0763 213630 ana Mark II 4 cylinder, ipo ktk hali nzuri sana. Anaiuza kwa 4.5M
     
  17. D

    Derimto JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nakushauri usiwe na haraka gari ya bei hiyo unaweza kupata tena kutoka nje.
    Na kama hujali kagua mwenyewe aina ya gari unalotaka kupitia Japanese used cars. Used Japan car exporters. Used Japanese car dealers. [ tradecarview ] halafu click advance search unajisevia mwenyewe achana na madalali na matapeli waliojaa kila kona. Tafuta wakala mzuri asiye na tamaa,print picha na aina ya gari peleka Tra wakupe makisio ya kodi na kama hujali ulizia zaidi na kwa Interpole kuepuka usumbufu usio na lazima.

    Unaweza kupata gari chini ya dola 1000 kuwa makini acha papara utakatishwa tamaa
     
  18. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu usiwe na wasiwasi,kama unaye rafiki zanzibar au kama u anaweza nenda kule utapata gari nzuri sana kwa milioni 3,then hiyo milion moja unaitumia kusafirishia na kulipia difference a kodi huku dar!kila la heri ndugu
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Toyo muundo wa gari lakini tairi tatu injini kama zile wanazoweka katika baiskeli inakufaa??No +255754144
     
  20. C

    Consultant JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,933
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Huu ni uongo.
     
Loading...