Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta gari ndogo ya kutembelea

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tasia I, Jul 16, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    rejeeni kichwa cha habari.
    natafta gari ndogo, swift, duet, vitz, strlet n.kza type hiyo.
    sema fasta kama ipo.
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Niambie nina nissan march 1200cc imesajiliwa wiki iliyopita Tsh 9mil year 2002.
    Ni PM
     
  3. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mimi nataka vitz, nina mil 3.5
     
  4. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu, kaushauri kadogo, zingatia magari ya toyota zaidi, la sivyo usiseme hatujakuonya
     
  5. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi gari inavyozidi kuwa ndogo na bei yake inapungua? Just curious tu...........
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    offcourse
     
  7. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hapana gari kuwa dogo haina maana kwamba na bei yake ile ndogo, angalia bei ya BMW na Nissan Xtrail utapata majibu.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unataka kununua au kuhongwa? Mi ninayo yakuhonga.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    jamani jamani.....
     
  10. k

    kizimkazi Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    nimetoka kuingalia leo moja kali sema maelewano hayakufikiwa. anayo swift. mpigie sim 787 611 622 au754 761 577.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nini tena switi hati!
     
  12. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ila uzoefu unaonyesha wengi wanao nunua gari dogo baadaye wanazichukia na kukimbilia magari makubwa. Kuwa mwangalifu na mambo ya ukubwa wa injini cc.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Si utafute magongo au bakora ya kutembelea? gari ni ya kuendesha.
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nayo Ferrari red milango miwili kama unataka ni-PM
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ninayo mercedes benz,6 doors,ukifika dau lake ni PM.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, niuzie naitaka nipe bei rangi ngapi?
     
  17. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nina Cresta GX 100 mil 7.5
     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Eeh! Wewe; hebu staghfiru kwanza.
     
  19. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu,
    Nakushauri usiwe na hulka ya kununua gari kwa Wabongo. Utalizwa. hata hivyo kama imekulazimu kufanya hivyo na kwa vile unahitaji gari dogo ni vizuri upate Duet and Vitz au IST, hapa nina maana ya TOYOTA product.
    Kuhusu bei, tafadhali usikubali kununua gari ya aina moja wapo hapo juu inayozidi 6m. Ikizidi 6m ni afadhali uagize mwenyewe Japan and will cost you estimate ya 7.8 hadi 8.2 ( But this time at your own choice and preference)
    Kumbuka single user vehicle ni poa kuliko multiple users.
    Take Care
     
  20. k

    kaiya Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    th

    Na huu ushuru uliopanda kuanzia mwezi huu bado itamcost hela hiyo!
     
Loading...