Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta gari la kununua

Discussion in 'Matangazo madogo' started by araway, Sep 18, 2009.

  1. araway

    araway JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    baada ya kuibiwa gari langu na kutokuwa na matumaini ya kulipata tena, nimerudi kijijini kutafuta mchuma utakao weza kuniliwaza kwa kipindi hiki kigumu kwangu. hivyo basi natafuta gari ndogo aina yeyote iliyo kwenye hali nzuri lakini bei isizidi millioni nne(4000,000)

    wandugu nimejipiga hadi nimeamua kuja hapa naamini naamini hakuna kinachokosekana wala kushindikana.

    tusameheane kwa wale watakao kwazwa na bei ndogo niliyoitaja lakini nimejikuna pale nime fika!
     
  2. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu fanya 5.5 nikuuzie starlet 1998
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
  4. araway

    araway JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35

    mkuu nashukuru kwa offer yako lakini sitoweza kuitimiza!
     
  5. araway

    araway JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35

    kaka kwa sasa hali yangu haija tengamaa naogopa kuliacha bandarini, sababu hawa TRA wanaviwango vyao tofauti na bei utakayonunua so im afraid to bear the risk mkuu. bora niangaike na haya haya uku mtaani.
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    mkuu ongea na kitomai, anayo landrover 110, kwa mil 4.5 tu!!
     
  7. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #7
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nina ufumbuzi wa shida yako; Wasiliana nami kwa email mrbwire@yahoo.com

    ________________
    When God Leads you to the edge of a cliff, TRUST Him fully because only one of the two things will happen. Either, He will teach you how to fly OR He will catch you when you fall...
     
  8. araway

    araway JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mh mkuu lile kubwa sana kwangu!
     
  9. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Gari unayotaka ndugu yangu itakuwa na urafiki na mafundi sana
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu mwone Dullymo huyu kijana namwaminia si kama Kitomai ameshindwa kuniuzia kitanda changu.
     
  11. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu usijali kila la heri ukipata nifahamishe na mimi nikisikia la bei yako nitakufahamisha mkuu
     
  12. d

    dullymo Senior Member

    #12
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu mie naweza kukuletea gari hiyo hapo. toyota raum 1998 or 1997 model. CC1490, around km 60000 - 120,000. kwa bei ya tsha 5,000,000/=
    tena uzuri unalipa kwa awamu mbili. unalipa kwanza 3,500,000 kwa ajili ya kununua. kish aunakuja kumalizia 1,500,000/ kwa ajili ya ushuru na registration.
    ikizidi hapo kwa sababu ya ushuru ITAKUWA ni JUU YANGU KWA GHARAMA ZANGU.

    if you are interested nitumie mail dullymo@gmail.com
    au nitwangie 0713 744144
     

    Attached Files:

  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu Dullymo hivi starlet huna? Nasikia ukipata ya dizeli ndo nzuri zaidi jaribu kuitafuta hiyo.
     
  14. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #14
    Sep 18, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    pole sana kijana kwa kuibiwa gari .gari unayo taka kwa kipindi hiki ni gari ya namna gani 4wheel.saloon staion waon au ipi
     
  15. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaani hakuna hata mikweche ya bei hiyo iliyotolewa.....mbona viroja!
     
  16. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Araway,

    Siamini kama ile gari yako umeikosa hivi hivi? mbona dereva wako hujampigisha kalinye kalinye?....huruma mkuu wangu imekuponza sana!
     
  17. Robweme

    Robweme Senior Member

    #17
    Sep 18, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu mtafute huyu jamaa mwenye hizi namba:0713260120 aliniuzia gari aina ya Honda CVR, ya 1998, sasa ni mwaka mmoja na zaidi sijapata matatizo nayo, ni mtu mwema kabisa.
     
  18. F

    Fisadi.Jones Senior Member

    #18
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alikuuzia 4M?
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tuwasiliane vipi Toyota Yaris utaipenda!!!
     
  20. araway

    araway JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mkuu nimekupata! na nimeipenda so kama ipo ambayo ipo nchini tayari niambie tufanye biashara. nitaweza kuadjust to that amount!
     
Loading...