Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Gari la kununua

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Benbella, Jul 7, 2012.

  1. B

    Benbella Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF
    Natafuta gari la kununua. Napendelea zaidi Suzuki Escudo ambazo si V6 au RAV4. Liwe katika hali nzuri kimuonekano na lisiwe na matatizo ya kiufundi. Kama unalo au unajua mtu aliyenalo nicheck kwenye bendashy@gmail.com
    Kwa mmiliki aambatanishe na picha za karibuni

    Thanks

    Ben
     
  2. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni chalii wa Arusha?achana na escudo...chukua mark ii 110. bei 15 million, full tank upo Arusha toka dar.
     
  3. B

    Benbella Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo Dar, na napendelea zaidi anayeuza hilo gari akiwa Dar itakuwa safi sana. Nataka SUV mkuu sio dedan
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    bajeti yako.....?
     
  5. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Una sh. ngapi?
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Si uende show room
     
  7. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi nina RAV 4!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Naiomba, aiiiiii weeeeewe
     
  9. B

    Benbella Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Budget yangu ni 12m, kwa gari ambalo ntaridhika nalo kwa 90%-100%
     
  10. B

    Benbella Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipe namba yako, au tuwasiliana ekwa hiyo e-mail yangu. Nitumie na picha zake kama unazo
     
  11. B

    Benbella Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi kwa hiyo 12m ntapata RAV4 au Escudo? Nijulishe wapi naweza enda pia
     
  12. B

    Benbella Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipe namba yako, au tuwasiliana ekwa hiyo e-mail yangu. Nitumie na picha zake kama unazo
     
  13. B

    Benbella Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Budget yangu ni 12m, kwa gari ambalo ntaridhika nalo kwa 90%-100%
     
  14. B

    Benbella Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Budget yangu ni 12m, kwa gari ambalo ntaridhika nalo kwa 90%-100%
     
  15. M

    Muoldmoshi Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Chukua familly car,Nissan Serena 2003/8 imesajiliwa karibuni
     
  16. omben

    omben JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kuna landcruiser prado tx 5doors,1kz engine,manul,252300km, limetengenezwa mwaka 1999. Ipo kwenye hali nzuri bei 25m
     
  17. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Umeshajenga? maana hii tabia ya kutuletea magari yenu kwenye nyumba za kupanga na kuanza kutusumbua kuhusu parking siyataki kabisa.
     
  18. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hahahaa afu ukute mwenye nyumba hana gari..anakomaje?..yaani this life is not fair..kuna nyumba moj aivi wapangaji woote wan amagari na wanayapaki apo nje mbele ya mwenye nyumba........mwenye nyumba hana gari...na analazimika kwenda kwa daladala ofisini kila siku na hataki lift ya mpangaji..........hahahaha nahisi anakaribia kugawa notis
     
  19. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mjini kuna foleni kusimama kwenye daladala shida wacha watu wanunue magari, ukijenga nyumba utapanda nyumba?
     
  20. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Acha uzushi wewe gari siku hizi ni neccessary
     
Loading...