Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta gari la kukodisha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mdau wetu, Apr 20, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba msaada wetu, naomba mnijulishe kuhusiana na mashirika yanayokodisha magari (nataka gari la kukodi) kwa Dar es Salaam. Nitafurahi kama mtanijulisha na gharama zao zilivyo kwa siku, bila dereva
     
  2. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba msaada wenu, naomba mnijulishe kuhusiana na mashirika yanayokodisha magari (nataka gari la kukodi) kwa Dar es Salaam. Nitafurahi kama mtanijulisha na gharama zao zilivyo kwa siku, bila dereva
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aina gani ya gari unayotaka, offer yako kwa siku/wiki/mwezi, utaitumia within Dar ama mpaka nje yake. Utakuwa ni self driving ama utatumia driver?
    Na je utapenda bargain iwe interms of charges p/km !!!!
     
  4. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iwe gari nzuri tu like, toyota camry, corolla, corona na kadhalika, nakusudia gari nzuri yenye hadhi na heshima. nitaitumia kwa dar tu nitapenda kulipa kwa siku au kwa wiki au tupatane kwa mwezi kwani nitaitumia kwa muda wa mwezi mmoja. Dereva juu yangu. nitafurahi kama utanijuza kama kuna mashirika kama hayo hapo Dar kwani kwa miaka mingi nipo nje.
     
  5. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rav 4 au vx vipi

     
  6. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vx mhhh hapana
     
  7. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba msaada wenu, naomba mnijulishe kuhusiana na mashirika yanayokodisha magari (nataka gari la kukodi) kwa Dar es Salaam. Nitafurahi kama mtanijulisha na gharama zao zilivyo kwa siku, bila dereva. gari ndogo nzuri ya kutembelea, kwa safari za ndani ya Dar tu
     
  8. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Makampuni watakupa bei kubwa nenda kwenye yadi za magari pale Kijitonyama makumbusho, au nenda Kinondoni, au Msasani karibia na TMJ Hospital wanakodisha magari
     
  10. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Naweza kukodisha gari kwa bei nzuri tu, ni PM tuweke mambo sawa.
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    WAKUBWA SAMAHANI.......kuna mtu amewahi kuibiwa au kutapeliwa gari?
    WATCH OUT MTU ATALIA MDA SI MREFU
     
  12. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu nimeksoma mjini hapa! Lazma m2 alizwe hapa!
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    thread imegoma kuendelea?!
     
  14. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi nakodisha Noah New Model kwa laki mbili kwa siku KARIBU
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nenda Rent car, mh mtallizwa wakati hamna insurance za kueleweka. wale wana insurances zao hata ukienda nayo usirudi haiwahusu. Anyway tusimsifkirie mtu bila kumjua. By grace of God. Ni PM pia naweza kukukonnect na watu wa RENT CAR.
     
Loading...