Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta gari gx100

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ellie, Sep 18, 2011.

  1. Ellie

    Ellie Senior Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF ,naomba msaada, natafuta toyota cresta/chaser GX 100,4cylinder, iwe kwenye hali nzuri.
     
  2. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninayo, ila ni mil 9.5, ipo kwenye hali nzuri sana!!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Toyota Cresta, Mark II na Chaser 4C ni ngumu kuzipata hususani kama unataka GX100 kwa sababu nyingi ya zilizotoka GX100 ni 6C na hizo ni kutoka 1999 na kuendelea.
    Ukitaka labda GX90 unaweza kubahatisha kwa mtu sasa itategemeana na hali iliyonayo maana nyingi ni za mwaka 1996 kurudi chini.
    Lingine mkuu hayo magari kama limechonolewa kidogo ni majini kwa mafuta, kuwa makini katika hilo.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu nijuze ni ya mwaka gani?
     
  5. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nina premio ya 96, imeingia mwaka jana mwez wa tano, iko bomba, white in colour, 7A engine, mileage 108,000km, ni 10mil cash. Haijawah kwenda gerage isipokuwa bp kwa oil and filters changing mara 2 tu.
     
  6. T

    Tumba Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ipo GX 100 ya mwaka 1999 imetembea km 85000, bei m 8.5. Kama utarizika ni pm.
     
Loading...