Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta gari bei isizidi 6.5m

Discussion in 'Matangazo madogo' started by SUYA, May 15, 2010.

  1. S

    SUYA Senior Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ya kuanzia mwaka 2001 isiwe na tatizo lolote.ambayo haijawahi kupata ajali ya aina yoyote
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,558
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    ya 2010 itakufaa ongeza bajeti
     
  3. s

    sijafulia Member

    #3
    May 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ninayo Suzuki Kei bei nauza 8M ya mwaka 2002:A S clock:
     
  5. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuwasiliane kwa namba hii ;

    TEL: 255 22 277 1316
     
  6. Ngorunde

    Ngorunde JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 810
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Wandugu ninataka kununua gari aina ya MITSUBISHI GDI, tafadhalini mwenye taarifa zozote mbaya/nzuri kuhusu aina hii ya gari anijuze. Gari ni nzuri kwa muonekano ila sioni watu wengi wakiwa aina hii kama ilivyo ESCUDO. NInatanguliza shukurani
     
Loading...