Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta fundi wa printer

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Architect E.M, Jan 9, 2012.

  1. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    ndugu zangu wana jf, heshima kwenu,,, nina printer yangu aina ya hp deskjet series 1220C, inatatizo la kukata moto, yani unaiconnect kwenye umeme, then after some seconds inajizima yenyewe,,,mwenye kujua wapi ntapata fundi mzuri wa printer, ama mwanajamvi anaedeal na hivi vitu, maana najua i.t n comp science expatriets mpo wengi humu ndani, pliizz help me out,, napatikana sinza A daresalaam,
    natanguliza shukrani za dhatu
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna jamaa yupo hapa k/koo huwa anatengeneza sana hivyo vitu. anaitwa sule(suleiman) mcheki kwa namba hii kama anaweza kukusaidia;
    0719835384. kama atashindwa sema nikutafutie mwingine lakini huyu ndo huwa mbabe wao. Mia
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,343
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Hako ka printer katupe tu. Katakugharimu muda na matengenezo kuliko kununuwa mpya.
     
  4. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    asante sana mkuu,,,,, ntampigia,, na nikifanikiwa ntatoa feedbak,, thanxx alot
     
  5. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    dah, dada yangu ff, printer mpya yenye uwezo wa kuprina karatasi kubwa A3, sio chini ya shillingi laki nane,,, dont u think its worth it kujaribu kuirekebisha??
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,343
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Kama ni mpya irudishe HP itakuwa ina warranty.
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Google utapata solution
     
  8. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    nimeshakaa nayo zaidi ya 3 yearz,, guarantee yake ilishakwisha
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,343
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona umesema mpya?
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Lugha gongana...
     
  11. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hukunielewa ndugu yangu,, i meant printer mpya ndio laki nane, sio kwamba yangu ndio mpya
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,343
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Kama ina zaidi ya miaka 3 tupa, itakusumbuwa sana, hivi hujui kuwa vitu vya electronic vyte vina lifa span? life span yake ni mwisho wa warranty baada ya hapo hakina faida kwako kukitengeneza, tazama vitabu vyako vya "accounts" ina value gani kwa sasa? kwanza imeshakuwa oudated.

    Watanzania kwa kupenda kurundika makorokoro ndio maana hamuendelei. Tupa weka kitu mpya na bora zaidi, kama kazi yako ni kama id yako, weka plotter achana na vi printer hivi vya kijinga, weka laser printer.

    Ushauri wa bure, kama haujauelewa leo utauelewa baada ya miaka 10 kuanzia leo.
     
Loading...