Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta fundi wa engine ya Toyota D4

Discussion in 'Matangazo madogo' started by regam, Feb 14, 2012.

  1. regam

    regam JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nina gari aina ya toyota vista ardeo yenye engine ya D4. Imeanza kunisumbua na kila nikipeleka garage ni miyeyusho tuu.
    Kwa yeyote mwenye kujua fundi mzuri tafadhali awasiliane nami (0719123216)
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Fundi mzuri aidha atakuwa TOYOTA motors au Japan kwenyewe. Ukiweza tafuta service manual na sio owner's manual ya hiyo gari ndio mwisho wa matatizo yote.
     
  3. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vijana wa mjini wanasema ni chupi hiyo
     
  4. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    0714767674

    Mpigie huyu jamaa wewe eleza shida yako, kijana hana longolongo na ni fundi mzuri saana

    all da best
     
  5. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    INGIA KWENYE GOGLE - BOFYA D-4 ENGINES - UTAPATA SPECIFICATIONS ZAKE NA JINISI ZILIVYO NA MATATIZO NA JINSI FUNDI ANAVYOTAKIWA KUWA RECTIFICATION -

    Halafu mwelekeze Fundi wako - kwani zina fault kidogo wakati wa kutengeneza.

    hope nimekusaidia
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Uko wapi Mkubwa wangu!

    Kama vipi nikuPM

    Nipo Arusha!
    Unipata ugonjwa wa gari lako kwisha kbs!
     
  7. regam

    regam JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante, ngoja nimpigie sasa
     
  8. regam

    regam JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mie niko dar es salaam. lina tatizo la kuzima na kutumia mafuta (petrol) mengi sana kiasi kwamba kama nikicheki oil nahisi inaharufu ya petroli
     
  9. regam

    regam JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante wangu
     
  10. regam

    regam JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nashukuru nimempigia na tumewasiliana vizuri
     
  11. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​hizo injin ni kimeo tosha
     
  12. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mi yangu niliuza siku mingi
     
  13. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    me nnayo yangu bado nakuwa mbishi wa kupambana nayo! Kama vp ntamcheki kwa hiyo numba hapo juu!
     
  14. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Me nipo arusha pia mkuu! Kama vp nipm nina premio yangu D4 inanizungua
     
Loading...