Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Fundi Rangi Makini kwa ajili finishing ya Nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Serendipity, Dec 3, 2009.

  1. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wana JF naombeni msaada,
    Kwa yeyote anayemfahamu fundi rangi wa kupaka rangi nyumba, naomba anipe contact zake either hapa jukwaani au ani PM.
    Sifa za fundi huyo;

    1. Awe makini,mwenye utaalamu wa kisasa
    2. Awe na uwezo wakufanya kazi na kumaliza kwa muda muafaka
    3. Asiwe na tamaa
    4. Awe na gharama nafuu (reasonable price)
    Thanks.
     
  2. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aisee hebu mpigie Thadei 0713422331. ni kijana mchapa kazi, fundi mzuri sana wa rangi. yeye ndo amefanya nyumba yangu ionekane iko matawi ya juu kuliko ukweli wenyewe. finishing yake ya rangi ni nzuri sana. bei zake pia sio mbaya. hana tamaa kiasi hicho. akikuuliza nani kakupa simu yake mwambie James Bwana wa Ukonga. kila la heri
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hhahaha manumbu umenifurahisha
    safi sana
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na Bakari 0754498893. Anao mafundi wa kufanya kila kazi na siyo rangi tu. Mwambie umepata namba yake toka kwa jamaa mmoja wa Tegeta.
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aaaahh, binamu mgongee SENKSI basi, Lol.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha button ilikuwa inasikia baridi ngoja nijaribu sasa
     
  7. BakariAbbasi

    BakariAbbasi New Member

    #7
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Fundi umempata! Utajaribu kupima kati ya Thadei na Huyu. Yeye anaitwa Ally Dilunga. Ni maarufu sana, amefanya kazi na kampuni ya Canopies International kwenye renovations ya ofc nyingi hapo dsm na mikoani kwenye Benki za NMB. Kabla hajafanya kwangu walikua Igunga-Tabora.
    Namba yake ni 0713508101.
    Nitakutumia PM uone alivyopendezesha yangu!:confused:
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole dada,

    Hiyo button watu wengi ama awanaiogopa au huwa hawaioni. Hii ni mojawapo ya vitufe ninavyovipenda sana ingawa wadau huwa hawanarudishii na mimi. Hata hivyo Waafrika ni wagumu sana kutumia hili neno muhimu sana "AHSANTE".
     
Loading...