Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta fundi mzuri wa engine za Toyota CAMI

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mubii, Feb 5, 2012.

  1. M

    Mubii Senior Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gari ikiwa kwenye silence haitulii na inakuwa inatingishika na ni kero kwenye foleni. Nimekuwa na mafundi watatu bila suluhu na naona hawajajua kiini. Nimebadili plug, nimenunua radiator,feni imefungwa direct, exhaust imebadilishwa mara mbili lakini tatizo halijaisha.
     
  2. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu Engine yako ni aina gani?taabu ya mafundi wa kibongo wanabahatisha,hawana uhakika na wanachokifanya!
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    siku nyingine fundi akikushauri ufunge feni direct mtukane.
     
  4. M

    Mubii Senior Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Engine ni HC EJ
     
  5. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kuna fundi mzuri pale Mwananyamala A barabara ya kuelekea hospital ukitokea Mwinjuma Road. Kabla hujafika kituo cha daladala cha hospital, upande wa kulia. 0713291954 Anaitwa Athman. Ukifanikiwa ni PM
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    aku pm ukachukue ten percent??
    Haya kuna huyu mzuri anatengeneza magari mengi ya toyota habatishi alisomeshwa na kampuni ya toyota akawakimbia baada ya kuona wanamtumia kuliko anachopata pale ofisi za toyota
    tel 0713 450 248
    akikufanikishe usini pm we peleka kanisani ama msikitini
    shukrani
     
  7. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nachukia ufisadi

     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani ww uko wapi? hapa nachingwea kuna fundi mmoja matata sana..yeye ndio alikuwa anatengeneza magari ya ikulu enzi za mwalimu! walimzika mafao yake sasa ndio kajiajiri kwa kufungua kigereji chake hapa, ila ni mtaalamu haswa!....+255716558963
    ukifanikiwa utujuze hapa jamvini.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mwaya mie naupenda ati basi ndogo ndogo sipendi napenda zile za mkupuo mwaaaaaaaaaaa
    hizi za mafundi mpaka akazipeleke kwa mkewe aseme wewe ndapi aku ..mara aje unajua umeme umepanda zamani nilikuwa napata unit 100 kwa 20,000 leo 70 so na wewe 10,000 ukajazie loh
    tuko pamoja kaka ila kwenye mpenyo penya mwaya maisha hapa hapa duniani
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo kuzikwa mafao na yeye aanze kutuchomolea spea zetu kujilipa malimbikizo sio kazi ipo??
     
  11. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Piga 0715360762 - anaitwa Bw Sylvester, aka bingwa. Ni bingwa wa kutengezeza magari aina zote.
     
Loading...