Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta friends

Discussion in 'Love Connect' started by DJ Imma, Jun 20, 2012.

  1. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    am boy 27yrs!! natafuta marafiki wa kike wa ku chat na kutembeleana:

    VIGEZO:

    awe mkweli na muwazi
    umri kuanzia 18-30
    awe ana shughuli maalumu, mfano:- kazi, biashara, au mwanafunzi
    sichagui kabila, dini wala muonekano
    asiwe nje ya dar (kama atakuwa nje ya dar awe anauwezo wa kuja dar muda wowote)
    asiwe mnafiki / mwenye majungu na mgombanishi
    asiwe mlevi wala mtuniaji wa sigara
    asiwe nje ya maadili ya kitanzania na asiwe na wapenzi zaidi ya 1 na kama n single girl asiwe anatanga tanga (malaya)

    aliye tayari anicheki kupitia
    emmanuelvitalis@tanzaniamail.c om
    dj.imma@yahoo.com
    djimma@hotmail.com
    mobile 0713 644485.
    land line 2128333
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    Huku kitaani kwetu yupo ila anao wengi..labda kama uko radhi kushare
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kumbe bado ni boy....haya
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmh na nyie vijana wa jf mna mambo, mmeshidwa kuimbisha mtaani?
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaaa Vijana mihemuko imewazidi, yaani from no where kijana kaanika mpaka mawasiliano yake
    Halafu hapa kitaa kwangu kuna mademu kibao sana nao wapo wapweke, lakini wanakunywa pombe na we hutaki, sasa utapata wapi mtu asiye na dosari? kila la heri
     
  6. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ameshasema hapo kwenye specifications anachotaka!
     
  7. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    coz ni friends ata akiwa nao 100 ni sawa tu!!
     
  8. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dah, hii kali, umenichekesha sana mkuu.....unatisha!
     
  9. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    rafiki hatongozwe wewe ni wa wapi??
     
  10. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe una akili na ni muelewa saana!! ebu ni PM dada!!!
     
  11. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ningeku pm since siku ulipost ila umesema asiwe nje ya Dar, na mi nko nje ya Dar! So nimeshafeli automatically
     
  12. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    worry less! ni kweli huna kigezo moja wapo but kama hutajali kuchati pia ni urafiki!! you well came...........
     
Loading...