Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta fremu ya kufungua hardware bagamoyo road

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Parachichi, Jul 15, 2011.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu poleni na kazi!natafuta frem ya kufungua biashara ya kuuza vifaa vya ujenzi(hardware) mitaa ya kuanzia tangi bovu hadi bunju!iwe along the road!nawasilisha.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duu!! Takuambia mida
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ameeleweka lakini, anataka kufungua duka kwa ajili ya kuuza hardware materials.
     
  4. G

    GAGL Senior Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Weka namba ya simu kaka ili tukutwangie baadae.
     
  5. G

    GAGL Senior Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna frem za bei tofauti hapa, we sijui una uwezo na ipi. Kuna za kuanzia alf 30, 50, 80, 100000, 150000 hadi laki 2. Sema unataka ipi, 0786 046484
     
Loading...