Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta fremu ya biashara ya kuuza spea za magari

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Enny, Aug 6, 2010.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hamjambo wana JF. Natafuta sehemu ya kuuza spea za magari kwa Dar es Salaam. Kama kuna mtu anajua fremu zinazopangishwa tafadhari naomba nijulishe.
     
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Maeneo gani wewe uko interested nayo??? si kila sehemu utafanya Biashara ya Spea kaka ....................Kitunda, Geza ulole, Kwa Mfuga Mbwa ziko fremu za kutosha .......space kubwa, parking inakuwepo kwa nje, kodi ya mwezi ndogo ....Lakini je, Biashara ya Spea inafanyika?
     
  3. E

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nataka maeneo ya tabata, kinondoni, ilala, Buguruni na Mwenge
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    jaribu na kimara unajua wengi wanakimbilia uko sasa wewe unakuwa na yako mpya kaka unapunguza zile safari za watu wa kimara ubungo mbezi na nk ni muhimu kuwa na target marketing hongera sana mungu akupe ufunuo zaidi ndugu yangu...napenda mtu mjasiriamali
    usibweteke na huo mshahara
     
  5. E

    Enny JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa ushauri wako kwa kweli umenipa somo kubwa hapo
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    binafsi wiki ijayo naanza kupigana na samaki unakaribishwa ktk soko so far natafuta wa kunletea za jumla kwa bei nzuri
     
Loading...