Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta frem za biashara msaada wenu jamani!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mbaliche, Jul 31, 2011.

  1. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ndg zangu Jf naomba msaada wenu, nipate frem maeneo ya fuatayo, magomeni,mwananyamala,mansese, sinza,mssni, kawe,bugruni. Zinazo faa kwa biashara ya mchele na maharage. Sim 0768092950
     
  2. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Labda ungepeleka ombi lako kwenye 'Business and economy forum' ili uweze kupata msaada. Hii forum ni kwa ajili ya mahusiano.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Nenda Kinondoni Manyanya pale kituo cha daladala ukiwa unatokea magomeni, ukifika pale ulizia Ofisi za Madalali kama utakuwa na pesa siku hiyo hiyo utapata frem
     
  4. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mkuu na shukuru sana nime fanikiwa mungu akubariki.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja mkuu!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    MKUU UMEOMBA SAA 1130 UMESHAIPATA SAA 14:30 WE KIBOKO
     
  7. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii ndio Jf bwana!hakuna kuremba!
     
Loading...