Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta frem ya duka la dawa dsm

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masika, Dec 27, 2011.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mambo vp wadau,
    baada ya pilika pilika za siku kuu nafikiri ni muda wa kuweka na kuanza mipango ya maendeleo mapema!
    Nahitaji frem kwa ajili ya duka la dawa
    muhimu:-
    1: Iwe na mlango wa mbele wa kioo(aluminium)
    2:iwe na ukubwa usiopungua mita 8 kwa 4 (urefu na upana)
    3:isiwe karibu na baa/hoteli au duka jingine angalau kwa mita 100 kila upande
    4:iwe eneo la makazi ya watu wengi maana ndo lengo langu kutoa huduma hiyo
    5:kama ni karibu na maabara au kituo cha afya itakua faida zaidi
    6:iwe sehemu yoyote hapa dsm inayofikika kwa gari
    7:bajeti yangu ni kuanzia tsh 10000 mpaka 200,000x 6 au x 12 au tutakavyokubaliana

    mawasiliano
    1-pm au sms via jf
    2-mobile 0756727175
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ninachojua ni kwamba huwezi kupata chumba ambacho tayari kipo namna hiyo!
    Utalazimika kuweka fedha(mtaji) ili kukifikisha kwenye mahitaji ya duka la dawa (muhimu) lililo standard.
    Ishu kama ya mlango wa mbele kuwa WA aluminium ni sharti ambalo unaweza kulitekeleza mwenyewe kwa makubaliano ya kodi.
    Masharti mengineyo ni ngumu kidogo kuyatekeleza...lakini hapo uliposema mita 100 toka duka lingine mimi najua ni mita 300.

    Nakutakia mafanikio mema...kumbuka feni, chumba cha storage, na muuzaji aliyehudhuria semina za tfda!
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaka pjimmy, asante kwa maelezo yako neno 'muhimu'halijamaanisha 'duka la dawa muhimu' ila mambo muhimu/sifa za fremu yenyewe,duka la dawa muhimu si kila eneo dsm bali ni katika maeneo yenye hadhi ya kijiji mimi nahitaji duka la dawa(pharmacy) kaka
    na kuhusu mlango ni kwamba ziko frem nyingi tu zina hiyo milango mfano mtu alikua anatumia kama saluni au mobile pesa nk
    asante anyway
     
  4. Mangandula

    Mangandula Senior Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Na ukipata nijulishe kuna Nesy anayekufaa nikuunganishe naye apige kazi, sifa: amepitishwa na TFDA.
     
  5. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Usikonde mkuu,kama anajua kazi/mzoefu wa madawa mpe namba yangu anitafute nina ofisi tegeta inatafuta nurse maana kuna mmoja kanipa notice anataka kuolewa na kuhama dar kabla ya jan 15 hivyo ni vyema angekuja na kuzoea mazingira mapema
    asante
     
Loading...