Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta frem/duka kwa ajili ya kuuza vifaa vya ujenzi-hardware

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by CONSULT, Jun 6, 2011.

  1. CONSULT

    CONSULT JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Tafadhali wana JF naomba msaada wenu kupata nafasi kwa ajili ya biashara ya hardware hasa maeneo yanayoeleweka kwa biashara hiyo DAR kama Gerezani, Kariakoo na nje kdg Mbagala, mbezi, n.k kwa kuuza cement,nondo,bati,sealing board,Hardboard,bomba, steel sheet n.k Tuma ushauri_ubunifu@operamail.com
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jaribu pia maeneo ya Kigamboni, naona mji unatanuka kwa kasi.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135



    Tunaye member humu anaitwa Kitomai - 0784 225000 atakusaidia
     
Loading...