Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta field

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mgaga, May 26, 2012.

  1. M

    Mgaga New Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jf, mimi ni mwanafunzi wa diploma of insurance and risk management mwaka wa kwanza IFM, natafuta nafasi ya kufanya field kwenye insurance compamny yeyote. Natanguliza shukrani.
     
Loading...