Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta field!!!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by new generation, Apr 23, 2012.

  1. new generation

    new generation JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    habarini wanajamvi(great thinkers)?, nikwamba kwama mwezi mmoja na nusu niliweka thread yangu jamvini nikiomba kupata field, ila sikupata respons nzuri juu ya ombi langu , leo najitokeza kwa mara nyingine kuomba field maana muda umeisha, na siku zimekwenda sana!!



    Kiufupi ninasoma chuo cha IFM, course ni bachelor of banking and finance, ninaomba kupata field katika bank yoyote, (NB: nilisha wahi kufanya field NBC, igoma branch, Mwanza, so nina expirience kiasi na banking operations)
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kajaribu NMB,huwa hawabanii watu.
     
  3. new generation

    new generation JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nashukuru, ila NMB nimeisha peleka tangu zamani ila sijapigiwa simu mpaka sasa. Kwa yeyote anaependa kuwasiliana nami, phone no ni (0719058458)
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Mkuu wadau wanakuja nadhani kwakuwa umeweka na namba utasaidiwa. Tuko pamoja pia usikate tamaa mpaka unaingizwa kaburi,hapo unajua maisha ya hapa yamekwisha.
     
  5. new generation

    new generation JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nitashukuru sana ndugu yangu!!!!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    we vipi,yan fild unasubiri mpaka upigiwe simu na wkt we ndo unashida?inabidi uwe unaenda we mwenyewe kuulizia maendeleo yake kama utapata/utakosa mkuu.
     
  7. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sio anasubiri apigiwe simu...Kama kashapeleka maombi yenye contact zake unataka afanyeje sasa,,Kwenda kwenda kila siku kutasaidia nini kama nafasi hizo za field wameshaandaliwa wengine
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine kuwa persistent kunasaidia! Ni muhimu kuulizia when can I come back to check with u. Nakuahidi, sasa hivi hour wa nmb wala hamkumbuki huyu! Saa zingine unampa mtu field to get him off your tired back!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Saa zingine unafaa kuitwa kaka mkubwa. Nitakugongea reputation baadae. Be good.
     
Loading...