Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta fellow members tukapumzishe akili

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Neiwa, Mar 20, 2012.

  1. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    are you game? Inatakiwa tuwe idadi ya watu 10. Ili kuwe na gender balance itatikiwa kua 5/5
    usafiri tayari upo. Hakikisha una pesa sio chini ya 1 M. uwe athletic na ready
    to do crazy things. Hio safari itafanyika ndani ya siku 4. madawa ya kulevya hayaruhusiwi labda bangi tu!
    Hio safari itahusisha urefu kiasi na maeneo ya asili. hizo sehemu zina vi lodge vya kumpuzikia
    na viukumbi vya kupumzikia kama wahitaji. Starehe nyingi zitafanywa zaidi zikitegemea creativity.
    maeneo hayatatajwa kuepusha maombi mengi wale tutaoenda ndio tutajua. Usiwe boring tafadhali.
    simu zenye uwezo wa internate hazitaruhusiwa za vitochi tu sababu safari imelenga mapumziko.
    hadi ya jf. mambo mengine muhimu tutajadili team husika ikikutana.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu nipo tayari na hela ipo . Niambie ni nini una plan kwa pm . Nimependa hiyo gender balance inalekea kutakuwa na mambo mazuri.
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Count me in! BUT hapo ulipouliza "are you game?" ulikuwa na maana gani?
     
  4. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Mambo yatakua mazuri na tunahakikisha tumeweka mazingira ya kuepuka vikwazo. Kuna kigezo kingine cha muhimu nimesahau. ni muhimu kupima na magonjwa yote ambayo ni STDs.
     
  5. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Kua sio moja ya wale ambao group zima mna idea fulani ya kufurahia maisha then wewe peke yako ndio wakataa. Ofcoz hatuwezi kukulazimisha ila utatuboa!
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    idea imekaa njema sana!..kikwazo kwa wengi nahisi itakua mkwanja zaidi...mkuu think of reducing the fee!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umepelewa sh ngapi nikujazilishie?..
     
  8. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ooh owkay!
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwa heshima na taadhima naomba uniweke ndani. Ila swala la kupima sio zuri saaana labda kama ni kupima uzito.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaa!...bucho we ni noma, eti kupima uzito lol.
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio mkwanja dogo....muda wa kukaa siku 4....labda iwe wakati wa Pasaka.....zile siku kadhaa
     
  12. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,890
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Ni place gani mwatarajia kwenda??
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata nikichukua BUMU mara mbili bado haitafikia hapo, jamani ninyi mwende kwa amani kabisa...
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna kufanya ile mambo?
    Lol
    Km vipi kila mtu aje na wakwake
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa ndo shida hapo....usijali kijana ipo siku nawewe utaorganize nyingine
     
  16. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,890
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa,chief umesarenda!!!
     
  17. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hii imekaa uzuri...count Yego in!.:eek:
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ngoja nimwambie aandae nyingine yenye amount Less than 1,000,000 but greater than 200,000/- Tshs
     
  19. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,890
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    We kacheck kwanza hao partners wenyewe kama wanalipa.
     
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    aisee kumbe na huku iko hiyo michezo...unanikumbusha Gisenyi...ngoja niombe ruhusa nijiunge katika "Game"
     
Loading...