Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta environmental ngo's or agency tushirikiane ktk environmental issues

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by soledad, Sep 13, 2012.

  1. s

    soledad Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari wakuu, mimi ni mdau wa mambo ya environmental management specifically ktk mambo ya impact assessment na environmental protection and conservation , natafuta wadau wengine tushirikiane kutoa training in various institutions ambao activities zao zina impact on environment kwa maana taasisi nyingi hazizingatii mambo haya, mie nafanya na government agency ningependa kushirikiana na NGO's mbalimbali au kama mtu yeyote anaweza kuniunganisha au kunipa details zaidi nitashukuru, contact 0653 07 78 51
     
  2. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna mtu ana NGO yake inaitwa health education and environmental care, ila ss ww upo mkoa gn?
     
  3. s

    soledad Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nipo dodoma
     
  4. N

    NGENDA NGOLOMA Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama uko hapa Dodoma, mheshimiwa karibu sana DONET. Ni taasisi makini sana ambayo in uzoefu wa muda mrefu na yenye wataalam waliobobea na wenye umakini wa hali ya juu. DONET ni asasi inayojihusisha na mazingira pamoja na mambo mengne mtambuko. Hivyo fanya hima ili na uweze kufanya kazi zako kwa umakini na kwa taarifa ni kwamba DONET ina rasirimali za kutosha ikiwemo magari yenye uwezo wa kupita barabara korofi na zenye vumbi, wataalamu wenye taaluma na waliobobea na vitendea kazi vya kutosha. Kwa mawasiliano zaidi piga simu 0783384494/0752916433
     
  5. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa arusha NGO's zinazodeal na conservation ni zp wadau? Mie pia ni graduate kwenye hii tasnia ya conservation
     
Loading...