Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta engine ya Suzuki

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Don Mangi, Jun 25, 2012.

  1. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    wanajamvi habari zenu?
    Natafuta engine ya suzuki, old model Sierra 5 speed zile kama za mahakimu, kwa mwenye nayo naomba ani pm na bei yake na mahali alipo lakini ni vizuri zaidi kama ikipatikana Dsm, Moshi au Arusha.
     
  2. networker

    networker JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mchek huyu jama anaeza saidia wewe 0719539431
     
  3. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    thnx networker.
     
Loading...