Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Electronics Engineer/Technician aliyeko Dar mwenye nafasi wikend hii.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by GwakisaDavid, Aug 24, 2012.

  1. G

    GwakisaDavid Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ni mtaalam mtajwa hapo juu, na unanafasi wikend hii ya tar 25.
    Naomba tuwasiliane My no. 0657992268
     
  2. georgei

    georgei Senior Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naweza kua Electronic eng lakini nisikidhi kile unachotaka,tena weeekend hii...............labda ungeenda mbali zaidi wa nini na lini.....
     
  3. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uko sawa mkuu tupo wengi humu electronics ina uwanja mkubwa kuna industrial electronics, communication electronics, laboratory electronics, analogy electronics digital electronics motor veichle electronics n.k anatakiwa afunguke zaidi aseme shida yake tumuelewe wakati mwingine tunaweza kumtatulia humu humu bila ya kufika kwake
     
  4. G

    GwakisaDavid Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa wakuu, tatizo langu linabase kwenye communications. Nina router aina na CTR500 yenye USB hub kwa kuweka 3G USB modem. But naimejaribu kuunganisha haijaweza kuwasha modem na kusoma signal.





    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
Loading...