Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta E-mail ya Edward Lowasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by eedoh05, Jun 11, 2011.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimetafuta saana jinsi ya kuwasiliana na Mh. Lowasa nimekwama. Naomba mnisaidie E-mail yake au simu yake ya mkononi.

    Lengo langu ni kuwasiliana naye kwa mambo ya kawaida kama kushauriana, kuhekimishana, lakini kujifunza kwake kwa mambo mengi mazuri anayoyaamini na kuyasimamia. NISAIDIENI, niko serious!
     
  2. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
  4. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani enh! Mwenzenu nina maanisha katika haya niliyoyandika humu. Tuache porojo na mizaha wakati mwingineeee!
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hayo mazuri kwake ndiyo yaliyo mponza.
    Unataka kujipendekeza akuganjie? Huyo ni FP haangalii !
     
Loading...