Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NATAFUTA DVR YA KUNUNUA KWA AJILI YA CCTV ( H-264 DVR au tofauti)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Silicon Valley, Apr 26, 2012.

  1. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Wakuu naomba msaada wenu, kupata DVR Kama hiyo au tofauti ya kudumu na pia bei nzuri nina haraka kidogo na baadae ntapenda nipat camera zake, au mtu anayeuza CCTV system complete kwa bei nzzuri


    [FONT=&amp]nitumie ujumbe PM[/FONT]
     
Loading...