Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta discs original za jembe la trekta

Discussion in 'Matangazo madogo' started by John Deer, Nov 7, 2011.

  1. J

    John Deer Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninatafta discs ambazo ni original maana maduka mengi dar zimejaa za pakistani.Mwenye taarifa anijuze
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah, Kama Vp Nenda Sido Wakuchongee.
     
  3. BUNGE

    BUNGE Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Za kufit tractor gani mkuu?

    Na za disc ngapi?
     
  4. J

    John Deer Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubora wake mdogo sana mkuu
     
  5. J

    John Deer Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumia JD 3050 mpini wa kizimbabwe..ni disc tano
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,744
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 280
    Duh naona muziki mpya huu,msaanii?
     
  7. BUNGE

    BUNGE Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JD 3050 - Kama unaweza subiri kuna mzigo unaingia TZ (Toka UK) mwanzoni wa January, ukihitaji naweza nikatumbukiza humo maana ntakua na nafasi kiduchu - ntakupa contacts au ingia online, walipe jamaa moja kwa moja then nipe namba zao walete hizo jembe mizigo yangu ilipo ili viondoke vyote no later than 15th December 2011. Mimi mzigo wangu ni wa Massey Fergusons na majembe yake.

    Nijulishe
     
  8. C

    Criticism Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka habari,
    Njoo GMI (General Motors Investment Ltd) utapata hayo majembe quality kabisa. Tupo Pugu Road opposite na Pepsi kuna jengo kumbwa la vioo juu limeandikwa GMI na mapango madogo madogo yameandikwa Dewalt,new holland, peogeot n.k

    Namba ya simu ya muuzaji (sales person) anaitwa Farahani +255713 705123 karibu sana.
     
  9. Bize Bize

    Bize Bize Member

    #9
    Mar 13, 2015
    Joined: Nov 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau habari za leo!!
    Habari hii ililetwa siku nyingi miaka 4 ilopita.
    Miye nimeagiza trekta aina ya Ford 7500 ila halina jembe wala tela.... Msaada kwenye tuta ninapataje jembe na tela kwa bei nafuu ya kijasiriamali.... Ama wapi wanakopesha zana hizo kwa wajasiriamali kama sisi.... Nipo kwa moddyguyz@yahoo.com ama 0787519910
     
  10. Bize Bize

    Bize Bize Member

    #10
    Aug 1, 2015
    Joined: Nov 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa wale wakulima wenye ekari za kutosha maeneo kuanzia Mkuranga, Mwarusembe, Kimanzichana ya Mkiu, Mkamba nk hadi maeneo ya Ikwiriri na Rufiji.... mkombozi kapatikana sasa. Ile hofu ya kulima kwa muda muafaka imepata jawabu!!
    Tumeleta trekta linalofaa kupambana kwa kazi maeneo hayo, hili FORD 7500.
    Bei zetu ni nzuri zipo baina ya Tshs. 40,000/= hadi 60,000/= kulingana na umbali.

    Kwa mawasiliano:
    1. 0787519910 na 0767519910... Tutakujibu kwa sms na whatsapp!
    2. Email: moddyguyz@yahoo.com
    Sisi tupo Kimanzichana ya Mkwechembe; kama kilometa tatu kutoka Kimanzichana getini....
     
Loading...