Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta dawa inaitwa shabu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by yoyo, Sep 3, 2012.

  1. y

    yoyo Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa anayejua anaeza niagizia,niko dar.dawa inaitwa shabu naskia unaweza kutumika kupunguza jasho la kwapa kwa mtu anaye toka na jasho sana.
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hiyo dawa inaitwa 'ALUM' au Aluminium Sulphate, hutumika kuondoa tope kwenye maji. Ulizia mtu yeyote anayefanya na Dawasco (Dar) au Idara ya Maji (mikoani) utapata.
     
  3. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,389
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mdau kidogo waniacha hoii, kupunguza kutokwa na jasho makwapani na kundoa tope kwenye maji kuna uwiano wa kutumia dawa ya ina moja kweli au mimi ndio nachanganya mambo hapa? :eek2:
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Shabu si ile inayotumiwa kurudishia mambo fulani katika oroginal shape ili kuwapiga watu mchanga wa macho?
     
  5. awp

    awp JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    umenichekeshaje? haswaaa hutumika zaidi kwa hiyo kitu, hata phamancy kubwa zipo
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mjini hapa, ukienda kichwakichwa watu wanabwenga tu...
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ndo ivyo shabu kwa hapa dar inafanya kzi hiyo, hasa kwa wale wanauza maji, sasa kama kikwapa chako kiko ivyo hii ni hatari sana
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ninacho kifahamu kuhusu shabu ni dawa ya kusafishia maji hasa maji ya visima uswahilini yanakuwa meupe na unaweza kuyanywa bila ya kuchemsha, kama uko dar nenda kwenye masoko ya usahilini magomeni,mwananyamala ukiuliza tu utaonyeshwa ama sehemu yenye shida ya maji wanaotumia maji ya visima.

    sasa hiyo kazi nyingine mmh! ukiiweka tu kwenye maji yanakuwa yamebadilika rangi sasa uje uiweke huko kunako si utaharibu hadi maini? mambo mengine tunajitakia wenyewe haya ukienda hospitali utamwambia daktari ulifanyaje??
     
  9. p

    pointers JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nenda kwa wadada wanafunzi wa vyuo utaipata wanatumia sana..........hasa hapa TIA Singida zipo zinauzwa sana na wadada wenyewe wanauziana ili kuweka maeneo flan kuwa tight
     
Loading...