Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta darasa special la kiingereza

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by jerry monny, Feb 21, 2011.

  1. j

    jerry monny Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo arusha,kunarafiki yangu anatafuta darasa maalum kwa ajili yakujifunza lugha ya kingereza.vyuo vipo vingi sana kwa sasahivi yupo pale jengo la molell alakini hakuridhika na mafunzo anayopata.tafadhali kwa anaefahamu wapi lilipo chuo,shule,au mwalimu mzuri wa kumsaidia.bei watapatana hili halina tatizo.naombeni msaada wenu.asante.
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Aende British Council ila sidhani kama Arusha wapo. Dar ipo karibu sana na Steers & CRDB Holland Branch.
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Naomba kujua hapo Bitrish Bei gani kwa course
     
  4. j

    jerry monny Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru.kuja dar hatoweza kwani mfadhili wake budget yake hatoweza kukidhi maisha ya bongo.isitoshe jamaa anafamilia huku,inabidi kila mwisho wa wiki akaisabahi familia ya yake,thanks for ur concern.
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu lugha ni mazoezi, anao uwezo wa kujifunza kimombo bila hata mwalimu, kwani mwalimu wake wa kiswahili na kinyumbani alikuwa nani, anamkumbuka, badala ya kukaa na kusubiri mwalimu na shule nzuri aanza sasa kwa kusoma machapisho ya kiingereza hata kama haelewi, kusikiliza redio za kiingereza kuangalia TV kwa kiingereza ataanza kujua maana ya neno mojamoja na jinsi ya kutamka, ni lazima ajenge mapenzi ya dhati na lugha hiyo, asione aibu kuizungumza hata kama ni broken, pia asidanganyike na yale matangazo ya ONGEA KIINGEREZA KATIKA WIKI MBILI hakuna kitu kama hicho. Mwambie maana akikijua kitamsaidia kwa mengi. ingawa kujua kiingereza sio kuelimika
     
  6. j

    jerry monny Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa mwenyewe hata kiswahili chenyewe mzozo,duh!poa alakini ngoja aendelee na hapo alipo then ata seach huko mbele.
     
  7. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lukansola kweli umenena,siri ya lugha yeyote kwanza ni muhusika kuamini kuwa anaweza,shule nikwenda tu kupata msingi lkn mafanikio yatakuja kwa bidii binafsi hasa kusikiliza redio ktk lugha uitakayo tv nk
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Umekishambulia kiswahili chake, cha kwako jee?
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nahisi ni yeye
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Maria Roza unahisi ni yeye nani?
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Mtoa mada ndo anatafuta darasa la kujua lugha maana hata kiswahili si umeona!
     
  12. d

    digodigo Senior Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni gea na wala si rafikie jua mficha maradhi ni vigumu kupona sema ni wewe au tuambie matembele kwa kiinglish ni nn? ili tuamini
     
  13. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Salivafront or Spittlefront
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kama ungelikuwa wewe ningekupa njia rahisi ya kujifunza lugha kwa njia rahisi kabisa bila ya kupoteza pesa zako bure.
     
  15. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2013
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Salivafront
     
  16. Cnkwabi

    Cnkwabi Member

    #16
    May 23, 2013
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    spinach neighbour
     
Loading...